TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chào bà con, chúc bà con phiên cuối tuần xanh tím, nghe dự báo thời tiết sắp có trận gió to, bà con chèo chống cẩn thận nha

Mấy hôm nay vẫn chưa có cướp tàu hả thư ký? Nếu có cho mình 1 suất nhé

Chúc cả nhà ngày mới tốt lành!

Bác Khoai vẫn đnag bận lo cho e bé à, k biết tình hình sao rồi nhỉ

Mỗi lần chim hót nó lại tím lịm

1 Likes

Em chào bà con. Chúc bà con ngày mới tốt lành

Chào bà con, chúc ngày mới nhiều niềm vui

Hello bà con, chúc bà con ngày mới tốt lành. Nhận định hôm nay của e là tt có vẻ vẫn đang còn chưa rõ xu hướng và giằng co tích lũy, khuyến cáo ngồi im xem tình hình.

14 Likes

Còn rien con tna đây là hàng only không phải tàu mới nha bà con

4 Likes

Chào bà con ngày mới. Ngày mới mà chưa thấy gì mới nhẻ. Chúc mọi người ôm chắc vali, tránh mất xèng.

5 Likes

Em chào bà con…chúc bà con 1 ngày nắng đẹp…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng…chúc cho các cp bà con cầm xanh ,tím…

Alo bà con…vẫn kế hoạch có giá đỏ là lên tàu ạ…5 bác đầu píc và già làng @Chetchuaso …chuẩn bị valy…

Em xin nhờ bác @TueLinh ,kế toán bản @Karma và bác @Sonhainguyen176 …chú ý pm ạ…nếu em bị khóa trức năng thì nhờ 3 bác pm cho bà con nhặt giá đỏ…

Chúc hà con lên tàu uống bia cùng lái…em bận việc đi bản nên không chém gió liên tục trên 247 được ạ…

96 Likes

Cao thủ trên nóc tủ!kkkk

3 Likes

Chúc bác Khoai ngày mới nhiều vui vẻ, có tàu bác công khai mọi người cùng lên với ạ. :slight_smile:

1 Likes

Chúc bác ngày mới tốt lành cùng bà con và anh e lái 3 sòng!nay xin anh lái ghế vip của tàu chở bia vào bờ!chúc cả nhà lên tàu tốt đẹp!

4 Likes

Chào bác chim hèn…keke…chúc bác sức khỏe để còn thể hiện hết cái hèn của bản thân mình nhé…hihi…nhục lắm…bà con mua HAR từ giá 5.7-5.8 rồi chim…giá 28-30k là giá kỳ vọng khi bà con công khai lên tàu HAR lúc đó giá 5.7 nhé…keke

Chim hèn đi lấy giá kỳ vọng để nói Mrkhoai lùa GÀ…nói thế khác é gì kỳ vọng CEO lên 500k cũng là lùa Gà…keke…

22 Likes

Chúc mọi người hôm nay cướp đươc tàu, chờ mấy hôm nay.

1 Likes

Chúc bác Khoai và các bác ngày giao dịch cuối tuần thuận lợi

1 Likes

Cảm ơn Bác Khoai! Tôi xin toa số 5 nhé

1 Likes

Bác cho e lên tàu cùng nhé. Cảm ơn Bác Khoai

1 Likes

Dự là hôm nay f247 ko lag để các bác có thể pm được

2 Likes