TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cho xin một vé lên tàu bác

1 Likes

sáng nay em đọc tin QBS có khả năng bị huỷ niêm yết, còn bác nào cầm không ạ, tranh thủ lướt lướt gọn tài khoản ạ

Hôm nay Chị đắt xô rồi, này là Chị chuẩn bị lên cơ tay luôn, kk @TueLinh :smiley:

1 Likes

okie, sẽ pm hết sức có thể, nhớ đừng đu đỉnh là được, 1 người chuyên đu đỉnh cho hay. thực ra đợt này thị trg xấu chứ đợt trc chị toàn ngồi nóc tàu t3 về vẫn có ăn

21 Likes

bác ơi cho em xin 1 vé với nha

2 Likes

chúc bà con ta lên tàu thành công

1 Likes

e ạ, cho e 1 vé du kích với bác @TueLinh

Bác @Mrkhoai ơi e hồi hộp quá

1 Likes

Chệ cho em với nhá

Hóng bác cho vé vớt. em nhắn sẵn thư bác chỉ cần vào trả lời thôi nhé. đừng sót em :slight_smile:

@tuelinh cho mình xin một vé

Chào buối sáng mọi người. Chúc mọi người hôm nay lên tàu tốt lành. Bác @TueLinh ơi khi nào có tàu mới bác PM cho em xin 1 vé lên tàu với bác nhé.

Chị Linh nay không ngồi nóc đâu. Được ngồi ghế da rồi.

1 Likes

Chào Khoai, về là bà con vui rồi . Ôm vali chờ lên tàu nhưng vẫn ko biết Thuyền trưởng ra sao, đi đâu, làm gì, về chưa, có việc gì xấu với các bé ko …Những câu hỏi thường trực . Hôm nay chắc ko trật nhịp nữa. Chúc ngày mới thành công.

9 Likes

nhớ đợt du kích ka ve chúa, bác pm e về cũng ăn lồi mồm :)))

1 Likes

Bác ơi có mã mới bác pm e với nhé, tk e bị dính jvc và har âm nặng bác ah, hic

1 Likes

Cho e xin 1 suất. PM giúp e. E cảm ơn

1 Likes

Bác cho e xin 1 vé lên tàu với nhé! Thank bác

1 Likes

em xin vé hóng với bác nhé

1 Likes

haha, thực ra chị chỉ pm đc giới hạn của f247 thui. khi nào bị giới hạn chị sẽ báo lên pic để mọi ng chủ động pm lại rùi trả lời vẫn được

14 Likes