TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em vẫn đợi tàu mới… Đi giao lưu kiếm cái bánh chưng bác ạ ^^

3 Likes

Har tím r. Mưngf rợ nước mắt cả nhf ơi

1 Likes

Chúc bác Khoai và toàn thể phi đội Gà Bay năm mới x2 x3 tài khoản nha. E vẫn đag đợi vé lên tqfu từ bác Khoai ạ :grin::grin:

1 Likes

Cảm ơn bác…chúc năm mới bà con ai cu ng x2 tk

13 Likes

HAR của em 11 cơ hi vọng tím nhiều phiên để về bờ :smiley:

HAR …LNST Q4 = 34 tỉ

17 Likes

E cũng làm tý dc có 15% bác ạ…hihi

1 Likes

Em chào Bác Hươu nhá. Chúc bác năm mới vạn sự như ý. Hôm qua gặp mỗi bác Phúc trên diễn đàn.

1 Likes

HAR dư trần r bà con ngon r

4 Likes

Ok bác…2 phiên nữa xác nhận su thế đội lái hoạt động chở lại…bà con lại ra khơi cướp tàu

28 Likes

Mừng pic mới của bác Khoai. Chúc cả nhà năm mới thật nhiều sức khỏe để có sức đi cướp tàu và x2, x3 tài khoản.

Em cai chứng cả năm giờ lại tái nghiện đây. Dù tk vẫn âm nhưng niềm tin sẽ hồi nhanh.

tết cứ đi cỗ bàn chúc tết suốt k động vào đt bác ạ

4 Likes

Trước tết bán hết ros har JVC rồi.âm nhiều quá.mất ngủ nên e bán hết.giờ cầm tiền chờ hàng mới của Bác Khoai gỡ lại ạ.vơi kiếm thêm tiền góp thêm cho các bé ạ

1 Likes

Em mới lãi ptc 21% . Ka ka

2 Likes

chúc mừng năm mới cả nhà ạ ! Chúc bác Khoai mạnh khỏe để điều khiển đội gà bay thuận lợi !

Mình mua sát đáy… May mắn kaka

2 Likes

E chào cả nhà, chúc cả nhà năm mới vạn sự hanh thông, xin phép cả nhà cho e hóng ké để còn về bờ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chào bà con, chúc năm mới 2022 thuận lợi x2, x3 tài khoản nhé :tada::tada:

1 Likes

Các bác nhanh chân vậy…chẳng bù cho em bắt con nào đứt tay con ấy.

1 Likes