TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác Ơi sợ ko dc theo tàu mới nên đầu giờ em nhặt dc 3k TNA giá 16.5, thấy Bác nhặt nên em cũng theo đuôi. Cảm ơn Bác. Hàng về có lãi em mời Bác thùng bia ạ. Hi hi đang âm jvc và ros chưa về bờ dc Bác ạ.

Già làng chuẩn quá ạ

3 Likes

Em chào bác Cá. Trước Tết e có vào pic bác. Bác Cá xuất hiện thì chắc là sắp có sóng to để lướt ạ?

1 Likes

Mong sớm nhận dc pm ạ

1 Likes

Không PM mà công khai là bị lái cho cái bô vào đầu bác Phúc nhỉ. Hỏi câu có sẵn câu trả lời thế.

1 Likes

cái đó nguyên văn của mr khoai nha bạn, tôi chỉ thắc mắc nên thuật lại thôi!

diễn đàn nhà mày hả?

Không biêt bao giờ mới lên lại 12.x :sweat_smile:

Có lãi gỡ dần là được

3 Likes

lơ e rồi :cry:

2 Likes

Nguyên văn của mrkhoai bảo a7 và rongdo lùa gà á

1 Likes

:beers:
say em nhé

4 Likes

vâng, trong pic của thằng upbo. bác có thời gian thì tìm lại nhé!

mỗi người một cách mà, nếu bác không thích có thể ra khỏi pic và kiếm pic khác tìm hiểu. thứ 2 là bác rồng không bào giờ lùa gà nha bác

7 Likes

Đâu,bác gửi em cái link 1 cái xem bác khoai bảo a7 với rongdo lùa gà ở đâu nào

3 Likes

ko phải bác Khoai bảo mà là bác úp bô bảo lùa gà như Bác A7, bác Rồng đỏ và Bác Khoai

2 Likes

Em đọc ở pic đấy ko sót 1 comment nào,em chưa đọc thấy câu nào ô khoai ô nói ai lùa gà

5 Likes

:beer: e còn chưa mời mà đã say :woman_red_haired: rùi :))

3 Likes

Say thì đi ngủ đi,mè nheo quá

3 Likes

Toát mồ hôi hả bác giàn mướp nhà em bắc trên ao, hoa ra cái là ếch vồ vồ nhanh thì gọi là nhanh như ếch vồ hoa mướp. Kkkk.
Iem tán phét tý cho vui chứ mấy con gà nhép chúng em nó có 3 chữ cái ban ra , nó cũng vồ nhanh ko khác gì ếch vồ hoa mướp đâu bác ạ.
Chúc bác năm mới đại thắng trên toàn mặt trận.

3 Likes