TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

ô thì buồn hay vui cũng nhậu. Lý do to hơn múc đích mà

2 Likes

CHúc cả nhà cuối tuần an lành, tránh xa covid nhé

3 Likes

cụ làm này sai sách rồi, cp lên như thế thì phải chờ điều chỉnh mới + vol nhỏ mới vào, thôi coi như chôn vốn ở đó cụ nhé. ở room này bác Khoai thỉnh thoảng nhắc PTC nhưng mà số ít ae gà bay vào đc giá 3x 4x , vị thế họ tốt, còn mình mà mua giờ này khác nào để ae họ xả lên đầu mình, nếu bạn mua giá 4x giờ 1 tuần lên 5x bạn có xả ko? vào giá như bạn khác gì chơi xóc đĩa, mà tỷ lệ thua của mình thì cao quá.

3 Likes

Em chào bà con, chúc bà con có 2 ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ bên gia đình thân yêu

Hello cả nhà! Lại hết một tuần giao dịch… chúc mọi người cuối tuần vui vẻ bên gia đình!

4 Likes

Em múc y chị 2K. Hì hì

3 Likes

Um rượu là lý do j cũng được này kkk!vui uống buồn uống không vui không buồn cũng uống, đám cưới đám ma làm nhà bốc mả…uống!rượu thật sự là một phát minh vĩ đại của loài người!kkkkkkkk

1 Likes

Từ tuần sau TNA sợ k đón khách nữa … :smiley: vút phát lên 20 rồi tích lũy tiếp … Đường còn dài. Thôi còn tiền đợi tàu he

6 Likes

Tuần Đầu năm các a Lái đã cầm về 100 triệu nợ từ trước tết . Hà nội mưa lạnh quá… k đi chạy xe ôm đc

5 Likes

Ko đỏ xanh cũng múc bác ạ. Có hàng sẵn đã rồi tính tiếp bác ạ

Nhà mình hôm nay vắng quá

Cuối tuần mà bác… ae chắc vẫn còn bia tết nên nhậu nốt

1 Likes

Em sợ nó tích luỹ đủ rồi… nên trên 20 lại phọt k dừng bác nhỉ.

1 Likes

Sợ cạnh trái cây :evergreen_tree: sắp tới đó bác!kkkk

1 Likes

TNA đang chạm vùng MA20 khả năng sẽ sớm vượt target quanh 2x, e vào giá bằng bác đó, khi nào xuống tàu bác hú e 1 tiếng với nhé .

2 Likes

Hàng nóng 5 cái ce… tàu bác khoai đấy mọi người

2 Likes

Chuẩn!bac khoai ăn a e nó 8 cái ce kìa

2 Likes

Hàng đẹp 10 căn kèo trc của băc khoai đấy
Nếu chỉnh có tiền lại mua thêm bác ạ

1 Likes

Em nghĩ khó chỉnh… cùng lắm là tích luỹ rồi lại phọt

Con đó chờ xác nhận e sẽ xoay vào!kkkk

2 Likes