TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tội bé quá ạ:cry:bé xíu vậy,mong cho bé sẽ sớm đươc siêu thoát ạ:pray::pray::pray:

Các bạn có chuẩn bị mua BQS cũng nên tính 2 nước nhé:

1. Báo cáo nhầm có phải chủ đích. Cá mập tính gom hay tính xả
  2. Liệu NDT có xả đi 1 - 2 phiên k
    Tất cả cùng theo dõi mới mua hoặc thoát nhé
1 Likes

Có bác nào đang bị âm nặng k ạ, e cũng âm 50%TK. Buồn chán rồi e lang thang toppic. Giờ coi như e du học về và muốn chia sẻ tí xíu hấp thụ đc để bà con gỡ vốn.

4 Likes

E cũng -40%, giờ chỉ hy vọng đợi tàu mới lm lại thôi bác ạ, cũng rén ko giám mua linh tinh nữa

1 Likes

Nó gom hay xả thì có dấu hiệu j để nhận biết ko bác

Chơi trò lướt T+0 trên chính con mình bị âm

Cuối tuần rảnh soi em TNA này cả nến, dòng tiền , macd , rsi đều vào xu hướng tăng. Ngon quá ae nhỉ

1 Likes

E với bác giống nhau r.

1 Likes

Cuối tuần nhà cửa vắng tanh, em đi dạo chơi các nhà về xong cũng chưa có nhiều còm men để hóng

1 Likes

chuẩn ạ, e cứ lướt là mất

1 Likes

Chắc bác Khoai vẫn chưa xong việc bác ạ. Sự việc xảy ra với bé cũng khiến mn trong nhà gà bay buồn

4 Likes

Có bác nào làm tí thịt trâu gác bếp của vợ e làm ko ạ

11 Likes

Con này mang ra phân tích kĩ thuật làm gì cho mệt :slight_smile:

1 Likes

Sao con này lại ko ptkt bác ơi

1 Likes

Hàng siêu đầu cơ, lại còn game ẩn thì phân tích làm gì bác. Thích thì mua thôi, lướt T+ cũng ổn.

2 Likes

Thời tiết mưa rét dịch bệnh ngày càng nhiều,cả nhà giữ sức khoẻ nhé

6 Likes

chịu đến đâu biết tới đó… E k quen kiểu nói phét lên x5 x10 :smiley: vì nghe nó k khả thi

7 Likes

Cuối tuần buồn quá nhỉ … K có gì bình luận trời thì mưa rét … Chả đi đâu chơi đc

4 Likes

thời tiết buồn ghê

3 Likes

E đang vào diện nguy cơ luôn r nè c.hic

2 Likes