TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

haha, em cũng thế, sau đợt rồi mới biết ai có tâm, nên giờ em cũng yên tâm ngồi đợi và kiên nhẫn ạ. ko dám tí toáy ra ngoài nữa

3 Likes

Em vẫn ôm valy chờ bác Khoai

Ok bác hàng phở nay tái chín hết :)))

1 Likes

haha e cứ cầm tiền chờ tàu mới cho chắc

3 Likes

dạ. em cảm ơn Bác nhiều ạ.

1 Likes

với e chuẩn bị tâm lý rời tàu bất cứ lúc nào có biến lớn

2 Likes

Chúc mừng ngày mới cả nhà

Chào bác @NguyenSuSan …cứ nhìn thấy bác là em lại thấy người nó sao sao ý…quả này quyết bán cặp Trâu để lấy tiền vào gặp bác cbo nõ đỡ ấy…hihi

21 Likes

Hôm nay Phở Tái Chín - PTC mà ce là em lãi 20tr…mở hàng năm mới t3 là có lộc cả năm rồi

25 Likes

Hihihi…, e ngại quay mặt lại…, sợ lỡ làm người của công chúng thì mợt í ạ…! Chúc Bác ngày nắng đẹp, tk xanh, tím rực rỡ nha.:green_heart::purple_heart::blush:

2 Likes

Bác @Ga.Rung vào cùng bác khoai kìa :mask:

Em cảm ơn bác ạ!!! Hihihi hàng em để mời bác 2 tô mỳ và ly bia tươi ạ

1 Likes

Lúc khó khăn mới biết rõ em ạ. Ce mình cứ ôm vali đợi tàu thôi em nhỉ

1 Likes

Hi hi hi… e cảm ơn Bác @Mrkhoai . E vẫn đợi ly trà chanh nhiều ngọt của Bác nhé ạ. Chúc bát PHỞ TÁI CHÍN 1xx ạ.:blush::heart_eyes::kissing_heart:

1 Likes

Chào buổi sáng bác @mrkhoai, chào bà con bản Gà Bay

bác khoai nay cho xin con tàu mới với ạ, e cbi sẵn valy rồi

Cảm ơn em iu. Chúc tk em xxn lần nha. Trong đó nắng vàng thích thế. HN đang mưa rét không đi đâu đc em ạ

2 Likes

Chào bác Khoai. Em vẫn full tiền chờ lên tàu mới cùng bác và mọi người ạ.

đấy, kinh nghiệm này là quý báu nhất luôn, đợt rồi mà biết thì đã ko lỗ mà còn lãi to

6 Likes

Chào bác Khoai và cả đội gà bay, chúc mọi người hôm nay xanh tím cả loạt ạ