TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ok bác luôn

12 Likes

Mong sớm được lên tàu mới của bác khoai.

Pp bà con…em xin phép đi soi cp ạ…chúc bà con ngủ ngon

22 Likes

Chúc bác Khoai soi được vài cp có lái điên để bà con lên tàu. Em cũng cho trẻ con đi ngủ đây ạ. Em chúc cả nhà ngủ ngon!

2 Likes

Hóng commentcác bác để học thêm. Ai đi đâu cho em theo đó với nghen.

Dạo này covid quá k đi chạy xe ôm đc… chỉ mong sớm có tàu cho bà con kiếm thêm

7 Likes

Chúc mừng các bác đã về bờ Ros. Em sơ sơ vẫn 24% ạ. Mong ce vài phiên nữa đeeeee. Bác nào mời e bát Phở tái chín thơm phức với

3 Likes

các bác thấy mã kpf vs vph như thế nào nhỉ :?

Em cũng làm mấy lần T+0 nhưng khó lắm bác khoai à. Nay đầu giờ e thấy xanh e bán 9.14 mà định mua lại giá thấp cuối cùng lại phải mua lại giá 9.4 bác à vì sợ mất hàng xong lại thành lõm nặng. Khó lắm bác

3 Likes

T0+ bác phải có tiền mặt để mua giá đỏ chờ hồi trong phiên bán giá xanh tím chứ ai lại chơi bán xanh chờ mua đỏ . Ngược rồi bác

Chơi như bác thì dễ mất hàng lắm

Chúc bà con ngủ ngon. Hi vọng ngày mai có tàu đón. Qua tuần lại vui như tết

1 Likes

Bác nhớ cho e xin 1 vé. E xa bờ từ trước Tết :slight_smile:

chúc bà con ngủ ngon. ngày mai hy vọng thị trường xanh mượt rồi bà con lại có tàu để cướp :))

Tuỳ thời điểm mà đánh. Phải theo dõi nhiều phiên xem cách lái đánh thế nào mới bán cao mua thấp. An toàn nhất là tiền và hàng. Giá đẹp thì mua lên bán ra… chơi t0 rất khó chơi ko khéo mất hàng

bác cứ tìm đc mấy ảnh hay ho thế nhỉ =)))

Bác @mrkhoai cho e xin 1 vé về bờ với em buồn quá. Thanks các bác nhiều

Chúc bà con gà bay ngày mới vui vẻ,mấy mắn nha. Hi vọng được cướp tàu thành công ạ hihi

1 Likes

Chúc ae gà bay một ngày cướp tàu thành công.

Hello cả nhà tập đoàn gà bay, chúc mọi người một buổi sáng tốt lành và một phiên giao dịch thành công

13 Likes