TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

vâng bác! con ong chăm chỉ…bác tương lai sẽ giầu lắm đấy ạ :heart_eyes:

1 Likes

Hello đại bản doanh Gà Bay

1 Likes

Phở tái chanh mấy bữa nay bà con cũng coi có tý quà đầu năm khai xuân mở màng 1 năm thành công

2 Likes

Bà con chú ý…các có phiếu có trong tk…bà con cứ lướt t+0 là ok…còn xèng để đợi tầu mới ạ…thời điểm này các đội lái bắt đầu hoạt động…cơ hội đang đến…nhưng luôn phải tiền cp hợp lý để an toàn tk ạ…

39 Likes

Chờ tàu bác @mrkhoai

Em chào Bác Khoai và bà con. Chúc cả nhà một ngày mới nhiều niềm vui, ngập sắc tím TK.

em đang ăn phở tái chín ngon quá bác ạ… em vẫn ôm valy đợi bác :heart_eyes:

Chuyến tàu ăn phở em chưa kịp lên, đang xách valy đợi bác báo chuyến tiếp theo đây :frowning:

Chào bác Khoai và bà con. Chúc mọi ng nay danh mục lại xanh tím hết nhé…kk

1 Likes

Chuẩn bị sẵn vali tiền từ đầu năm tới giờ chỉ để lên tàu bác Khoai :slight_smile:

Dạ, bọn e vẫn chứ chờ hiệu lệnh lên tàu từ bác cho an toàn

3 Likes

Chúc cả nhà ngày mới rực rỡ.

Bác cho em 1 vé lên tàu cùng bà con nhé!

Chào bác @MrKhoai và các bác, chúc gà bay hôm nay được lên tàu ạ. Chúc các cổ phiếu xanh tím để bà con sớm về bờ. Chúc cổ phiếu khai xuân của bác Khoai có đầy đủ chỗ cho bà con

mình cũng gom 1 ít chờ tàu mới bác Khoai.

Em vẫn chờ bác ạ

E gan bé nên k dám ăn phở bác ạ. Đang đợi tàu để lên 10 ngày ni rồi. Hni pic mình lại rộn ràng, bà con đi dạo lại về trao đổi rôm rả ngay

1 Likes

Kh sợ nha chị, lo lắng là bt mà. Với e nghĩ cứ chờ tàu mới từ bác Khoai k sợ thua thiệt gì cả chị nè

2 Likes

nếu chưa có kinh nghiệm thì đợi tàu cho trắc bác ạ… có thể lên tàu trước sau chút đều được

Ptc mua được

3 Likes