TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

rét mưa ẩm lắm em ạ. Bác Khoai đang đi bán trâu rùi @camthach93 nhở

9 Likes

mình cũng thế đấy, mấy a,c ở chỗ làm tưởng nt với ny cứ trêu hoài kaka

Dạ e vẫn luôn ở đâ cùng bà con mà

9 Likes

Bác khoai mát tích, dự một điều không lành.

Đây là lý do PTC trần liên tục nhỉ bà con

1 Likes

Bác muốn rõ qua bên pic bác @onlyU9 ấy bác nè. Hàng này là của bác Only đó

4 Likes

Hihi. E chưa có dịp dạo quanh phố phường HN. Có một lần e bay hạ cánh tại sb Nội Bài xong lại tiếp tục chuyến bay sau đó… nên chưa kịp dòm ngó gì luôn ạ.Hy vọng sẽ trở lại ngày gần nhất ạ.:heart_eyes:

9 Likes

Cong trần nhiều nữa bác ạ

1 Likes

hnao ra chị mời đi ăn bún đậu mắm tôm nhá! rồi ra số 1 NTH uống trà đá ăn bánh rán. há há

6 Likes

Bác Khoai bán trâu rồi. Chị chuẩn bị ôm hoa và valy ở sân bay nhá.

5 Likes

Bác nhớ ơn cho em xin 1 vé tàu mới với nha​:four_leaf_clover::heart:

2 Likes

Dạ. Nhất trí C Linh. E khoái ăn mắm…tất tần tật các loại mắm… Tks C.:kissing_heart::kissing_heart:

5 Likes

Chắc mùa thu này chị e mình ra HN dạo hồ tây mời chị Tuệ Linh ăn bún chả rồi chị Linh dẫn ce mình ăn bún đậu mắm tôm hjhj.

4 Likes

Bắn tim​:purple_heart::purple_heart::purple_heart: hihihi​:blush:

3 Likes

Mình SG bác nha.:heart_eyes:

2 Likes

bún chả chỗ cty chị cũng nhiều mà, chị làm ngay bờ hồ, các cô thích ăn gì cũng có. vãn dịch chiến nhở, có Su san là rủ được Bác Khoai rùi

8 Likes

Có bác nào bị F0 covid, có những triệu chứng gì đầu tiên không?.. em tiếp xúng vs f0 thấy nhói nhói ngực bên phải từ trưa rồi @@… để 3 hôm nữa ms đi test @@ :sob:

4 Likes

ở quận mấy Susan, gần Q9 cũ giao lưu trà chanh nha :slight_smile:

2 Likes

Bác yên tâm, em sẽ nhắc, bác ko phải nhớ đâu, bác chỉ việc thấy ib là rep cho em 3 chữ cái thôi :smiley:

3 Likes

Gần nhà mình

2 Likes