TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

em mới tiếp xúc tối qua…trưa biết em mua nước muối SL về súc rồi ạ

2 Likes

Chủng mới thì triệu chứng nhẹ lắm bác ạ, chỉ rát họng hoặc đau đầu là có thể bị rồi, bác mua que test về ngày nào cũng test cho yên tâm.

1 Likes

Chắc thế bác :D. Mọi người chung mồm hút thuốc lào đẩy lùi covid đi ạ :rofl: :rofl:

:rofl: quả điếu cày mà bác cứ 30p làm phát thì con covid này sống được ạ.

1 Likes

làm gì nghiện đến mức đấy bác, em khoảng 2 tiếng 1 phát là ổn kaka

1 Likes

đa tạ bác ạ :+1:

1 Likes

Bác bổ sung thêm vitamin c và kẽm. Xúc nước muối thường xuyên rửa họng và mũi. 3 ngày test lại. Bác cứ bình tĩnh ko phải tiếp xúc gần là bị đâu.

3 Likes

pcr âm tính thì yên tâm ăn ngủ đi Bác ơi. ko sao đâu

1 Likes

thế bác xông chanh xả gừng đi, e ngủ chung với F0 mấy ngày mà cũng k bị sao, bác chịu khó xông với ăn nhiều hoa quả vào

2 Likes

Cứ test nhanh mà phan bác, có là nó 2 vạch liền nè

1 Likes

bố em bỏ rượu mà có mỗi cái món điếu cày k bỏ được… :))) 2h/ phát là cũng nghiện khá khá rồi bác :sweat_smile:

1 Likes

Chính là em :)))

chắc không sao đâu bác ạ. Bác cứ chịu khó xông, súp miệng, sát khuẩn, bổ sung C,
em còn ngủ trưa cùng f0, chiều chị ấy báo 2 vạch bác ạ, 1 tuần rồi mà trv e vẫn chưa nâng hạng

1 Likes

Tầm này cứ ăn chơi thôi bà con :smiley: tàu cứ thong thả :smiley: ai cầm full tiền thì đặt vị thế ít đi … ngồi k sót ruột lắm

3 Likes

Bác giữ gìn sk, uống nhiều nước ấm, uống thêm C để tăng cường đề kháng ạ. Ko sao, bác đừng lo lắng nha. Chúc bác mau khoẻ, lên tầu mới cùng bà con nè.:muscle::muscle::muscle:

1 Likes

nay chắc hoãn cướp tàu à bác Tuelinh, bác giàng a Khoai

ok bác, thấy mọi người và bác khoai cũng nc PTC nhiều nên mình hỏi thôi. thank

em ngồi uống chè chém gió cả tối mới lo bác ạ. :sob:

Dạ. Nhất trí bác @Sonhainguyen176 nè. SG nhiều lẩu ngon lắm ạ.:slightly_smiling_face::heart_eyes::blush:

1 Likes

vâng bác! cảm ơn bác chia sẻ

1 Likes