TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chắc bác k bị xoang nên dễ chịu hơn đó

2 Likes

năm ngoái ở SG công tác mấy tháng mà dịch k đc đi đâu…

2 Likes

Vâng e ko bị xoang, mà cũng tùy bác ạ, vk e ko bị xoang mà kêu oai oái luôn hahah

1 Likes

cảm ơn bác ạ, em ra ngoài mua ít thuốc và đồ chuẩn bị.
Em xin cảm ơn các bác đã chia sẻ nhé! chúc mọi người buổi chiều vui vẻ… mai lại đợi tàu thuyền trưởng

5 Likes

e bị xoang đây, cảm giác mỗi lần test covit xọc vào mũi chỉ muốn phát rồ dại lên cầm que đó ném luôn đi cho nhanh kaka

1 Likes

em đang F0 5 ngày rồi bác, mà chủng mới này nó nhẹ hơn cảm cúm.
virut nó ở mũi và họng, bác xông mũi với họng thôi (bác trùm cái khăn vào đầu, mặt), xông xả chang gừng ngày 3 lần.
rồi khò nước muối vài ngày là hết thôi ạ.

6 Likes

Các bác uống thêm orezon ạ, cho nó đảo thải virus nhanh

Có dịp trở lại SG e mời Bác một ít đặc sản TP nha. Cả món lẩu nữa nhé ạ.:star_struck:

PTC: Bát phở bò tái chín: Nay kê trần 300k + tin tăng vốn hóa :smiley: mai ai cá trần ATO 1 thùng bia ko nào ^^

13 Likes

1 thùng bia hekiken nhé b Hươu

Làm sao để có thông tin tàu mới ah

ơ bác khác e, e cũng bị, mới thì hơi thốn tí, nhưng sau đó khoảng 15p lại thấy mũi thông khá dễ chịu

bác ở sài gòn quận mấy vậy ạ

E Q1 bác nhé.:star_struck:

2 Likes

Xưa có thời vạ vật cà phê Hồ con rùa mấy tháng trời :smiley:

1 Likes

cả nhà qtam xem bác @mrKhoai bán dc trâu chưa để vào SG, hay vẫn đang họp thoả thuận vs lái tàu ah

Cho e lên tầu vs bác nhá, e âm từ tết chưa hết âm :sob::sob::sob:

Nay vn30 kéo cho phái sinh, mai trả điểm sẽ đỏ dễ có tàu lắm các bác ah, cùng hóng nào :grin:

2 Likes

Cứ thấy VNindex lên 1500 là e thấy sợ. Cứ mong nó ổn định 1465-1490 là yên tâm.

Em vẫn hy vọng được 1 lần cướp tàu cùng Bác và đội Gà bay Bác ạ

1 Likes