TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chúc bà con lên tàu giá rẻ toa vip uống bia cùng đội lái

1 Likes

Chào các bác . ngày mới tốt lành và vui vẻ nhé

1 Likes

Em đọc mà buồn cười quá bác ạ!!! Nhà bác đúng kaf thuận vơj thuận ck ghê á:joy::joy::joy:

2 Likes

Hôm nay thị trường thế giới đỏ lữa, ko biết tt VN có ảnh hưởng nhiều ko, tàu mới của bác Mrkhoai hôm nay có giá đỏ cho bà con lên tàu ạ.

2 Likes

dạ, nhà em được cái vợ ck giống nhau nên đợt rồi thua lỗ vẫn cười tươi lắm.

4 Likes

Chúc phi đội Gà Bay và bác @Mrkhoai 1 ngày gd tinh tấn nha

1 Likes

chào cả nhà nhé, chúc cả nhà ngày mới lên tàu siêu tốc đi mặt trăng nha

1 Likes

Nhất chị rồi

2 Likes

Zui bác ạ, em giờ mới có time vào pig đang đọc cmt của mọi người mà đọc đến bác cái phải cmt luôn

2 Likes

Chắc ít nhiều gì cũng ảnh hưởng bác ạ.em thì có ít tiền để dành ko dám mua gì.chỉ chờ hàng mới bác Khoai.PTC bữa đi làm ko canh được.hôm sau biết thì sợ ko dám mua đuổi

2 Likes

nay tt thế giới đỏ có khi quyết định nhảy tàu của chị lại chuẩn, hihi, tự an ủi bản thân thế cho đỡ tiếc

6 Likes

Có lãi là tốt rồi Bác ạ… lời ko biết bao nhiêu cho đủ …

2 Likes

Thấy dj bay 600đ, vn mình chắc cũng đỏ rực, lại có giá ngon lên tàu c nhể :laughing:

2 Likes

Cứ có lãi là yên tâm rồi em.

2 Likes

Có ai hóng Bác Khoai vào pic giống Em ko ạ

1 Likes

Ros lên tàu lại đc chưa cả nhà

Chúc bà con gà bay 1 ngày gd tốt, ai lên dc tàu thì chúc mừng. Ai ko lên dc thì u bia ké cũng vui. Miễn là gr mình vui và đoàn kết và đi theo bác @ mrkhoai

Em chào bác @Mrkhoai và 500 ae gà bay, chúc mọi người phiên cuối vui vẻ và lên tàu thành công ạ!

f8da16d961b88ed0edf0c3cc73cb573c

4 Likes

hello bác… thấy có biến, nhưng khả năng biến để nhặt hàng bác ạ

3 Likes

dạ, em cũng mong tàu mới quá

2 Likes