TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Ôi, giờ em mới biết đây là pic mới của bác Khoai. K biết từ sáng em pm vào pic nào nữa. Ki ki

Bác @Mrkhoai nhớ cho e đứng sau bác già lang nhé, năm ngoái và năm nay đặt chọn niềm tin vào bác và đồng hành cùng bà con gà bay đến 100 ngôi nhà cho cá bé

giờ bác khoai bảo mua thì mua bán thì em bán

Em cũng vậy, nghe hô hào; không nghe lời khuyên của Bác Khoai; bắt đáy DIG; e cắt lỗ 2 lần.

1 Likes

jvc tím rồi

Bà con chú ý…CEO…DIG …tuyệt đối không bắt đáy…cp tốt…nhưng thời điểm lên tầu mới quyết định tk lãi hay lỗ…

37 Likes

Bác kéo thêm em 1 cái phao nữa nhé!!!

1 Likes

Chúc mừng bà con đã bớt lỗ ở HAR…JVC

32 Likes

Cảm ơn Bác Khoai, em cũng đang lướt t+0, để giảm giá vốn ạ!

Tivi đã tím

3 Likes

Ơn giời JVC ce

Giờ mới thấy nó thấm và quý bác @Mrkhoai ạ… bia đi bác…xin bác gỡ lại

4 Likes

Vâng ạ…em nhớ mà bác…năm mới này em sẽ pm riêng bác để có nhiều ngôi nhà cho các bé hơn ạ

31 Likes

vâng ạ. mà em toàn bắt dao rơi nên cũng hơi đau ạ, hihi, nhg ko sao coi như bài học khi gặp thị trg xấu. năm mới làm lại, mong những điều tốt lành ạ

11 Likes

năm mới chúc bác Khoai và gia đình gà bay sức khỏe, cướp được nhiều tàu nhé. Mong đươợc bác Khoai pm 1 lần ạ ^^

1 Likes

yêu bác!!! ae chú ý

2 Likes

cố lên sẽ làm lại

3 Likes

Chúc mừng bà con cầm Tivi

1 Likes

dạ cả nhà cùng cố gắng ạ. dù sao chúng ta còn có Bác Khoai ở đây. chứ đợt rồi chắc hoang mang ko dám chơi lại, coi như lỗ luôn

5 Likes

Lái là mấy thằng hôm nọ cà khịa mình đấy

9 Likes