TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cảm ơn bạn nha, mình mua ko nhiều, tin tưởng Bác Khoai và A Only nên mình cầm hihi

3 Likes

Mong là vậy A, Trước Tết e xa bờ quá

3 Likes

Ặc mới cầm tay thôi bác…5 ce …còn gì khác thì phải 2 lần 5 ce bác ạ…sợ còn cầm tay xong về ngồi bếp ý…

26 Likes

Vui nên bác… em phiên mai nữa là về bờ rồi… theo sát bác khoai là chuẩn nhất ạ

3 Likes

Ok bác luôn…có ảnh thật là em pm đặc cách

25 Likes

OK Bạn, Mong Bác Khoai giúp được thêm nhiều bạn về bờ, cả nhà củng vui

4 Likes

Tuy diễn đàn là ảo…như g tình cảm là thật…bác nói lỗ 20tr…em vẫn nhớ…vụ DAH bác đã lãi 13tr…còn 7tr là về bờ

40 Likes

Từ hồi theo bác… Đc lây 1 ít giác quan thứ 7 hehe… Vụ 8/3 1k anh em đi cướp thì vô đối

16 Likes

Trong này em cũng mới như mọi người… bác khoai giúp hết mà… vàng 9999 chỉ có ở đây thôi

4 Likes

Cảm ơn Bác rất nhiều. Cảm ơn già làng @Chetchuaso đã pm. Mong già làng sớm bình phục lên diễn đàn cho xum tụ

4 Likes

E đợt Har vs Ros rớt sàn cũng lỗ khoảng 70tr. Hơi buồn. Hi vọng đợt này vào lấy lại những gì đã mất.

3 Likes

Nhờ bác mà bà con đỡ dần dần gỡ lại phần lỗ tiwf vụ trước tết

8 Likes

Em mời bác @Mrkhoai Ăn trưa 2 cái bánh rán + trà đá nhé… đến chiều vào xem bán chiếu phim khách sạn… tay lắm tay cùng bác Sun

4 Likes

ở diễn đàn này chỉ có pic của gà bay là bác Khoai nhiệt tình giúp đỡ bà con nhất, qua các pic khác ko cẩn thận họ chửi sấp mặt

7 Likes

Bác yên tâm…Mrkhoai em luôn đặt lợi nhuận bà con lên hàng đầu…khai xuân 2 em PTC…DAH là quá ok rồi…

Bác phúc @Cuoptau …200k DAH giá 12.1-12.3…lãi t3 giá 14k = 340tr rồi nhé…nhớ mời bia bà con nhé…

42 Likes

bác Khoai nói giọng teen thế, đúng kiểu teen bản, cầm tay xong run về ngồi bếp lửa

3 Likes

Vâng bác… chơi bà con lãi nhiều thì đều vui… tình cảm vẫn là cái thật nhất bác cho mọi người ạ

5 Likes

DAH đang lãi tròn 12%. Cảm ơn bác Khoai

12 Likes

Nhớ dai

Vòng 1 về ngồi bếp là ám nhất…đợi vòng 2 5 ce tính tiếp bác ạ…

25 Likes