TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác cũng ăn đậm

2 Likes

Theo bác Khoai. A7 khen DAH nhiều đất. Múc xúc húc lâu rồi. Lại như CEO thôi. 7x rồi

1 Likes

Sáng em làm giấc,đêm toàn mất ngủ

6 Likes

Chị ơi, lúc nhận quà xong đè anh hôn hả chị??? Chuyện tình siêu lãng mạn trên hồ núi cốc… ủng hộ, bắn tim :heart: :heart: :heart:

1 Likes

Em nhìn volume thôi bác ạ. Kinh nghiêm non choẹt nên mới bị cầm từ đợt trc. Bác có cách nào nhìn bác chỉ em với ạ

Chị wendy mua đc từ giá sớm chắc ăn đậm rồi.

1 Likes

em có mấy đâu mà đậm bác, bằng 1/10 bác Phúc

1 Likes

Hí hí hí… đêm A Phúc toàn thức… đau lưng là đúng ròi…! Tối nay phải ngủ… thì mới bớt đau nha A Phúc ơiii.:blush:

5 Likes

Quỹ LFI của a7 đang nhẩy vào thì sao anh ấy ko khen quỹ đất nhiều

6 Likes

Nằm ko ngủ nổi đấy

5 Likes

Bác phải nhìn đúng chỗ,sờ đúng điểm G

4 Likes

Em lại có 1/10 của bác haa

1 Likes

He he… e làm C lại hồi hộp nữa ròi! @Mrkhoai bảo vòng 1 nắm tay là khó nhất… qua gđ này là ối giời ơi… e ạh.:stuck_out_tongue::smiling_face_with_three_hearts::stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Tìm đập chân run ko bác

1 Likes

Không bác ơi. E mua ở đỉnh bên kia :). Mà e lại k trung bình giá nên vẫn như mọi người thôi. N e vốn nhỏ lắm, vẫn gom góp để được 3 con số bác ạ

3 Likes

Cả đội quân bên a7 vào thì phọt nên nhanh lắm bác nhỉ

3 Likes

Hôm qua chắc đội đấy đánh chứ đội nào nữa

3 Likes

Ha ha… :heart: Loạn nhịp… :foot:Chuột rút buốt cả người ròi C ạhhh. :money_mouth_face:

2 Likes

Phở Tái Chín vẫn thơm ngon bổ rẻ :smiley:
Chúc mừng DAH của bác @Mrkhoai

1 Likes

Đã thức … lại còn đau lưng nữa… :)))

3 Likes