TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Bác Khoai có sở thích xem ảnh avatar hehe

Bác thư ký nay có tín hiệu pm e với ạ. E cảm ơn

1 Likes

Hóng lên tàu quá, ko ngủ được.

1 Likes

Bác lại pm cho em với nhé! Em mất ngủ vì hóng nè bác!

1 Likes

Anh pm cho em với ạ. Cho em lên tàu cùng mọi người

Nghe ô Khoai hô bán hôm 11 thì bán hết,ko giữ bất cứ 1 cp nào nữa

4 Likes

Bác P nhanh nhẹn quá, sau phải nhanh như bác P mới hiệu quả lãi được

Bác cho e xin 1 vé lên tầu với :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

Nhờ bác cho em lên tàu cùng với, lần trước bác đã đồng ý chốt deal của em rồi đó, thư ký @Karma nhớ pm hộ mình nhé. Cảm ơn bác Khoai và Thư Ký.

chúc bà con buổi sáng vui vẻ, có 1 ngày giao dịch thành công và 10% t0 của em tàu mới hôm nay :)))

Chào Bác @Mrkhoai và cả nhà Mùng 8 Tết. Kính chúc bà con một ngày Tài, Lộc đủ đầy kinh doanh chứng may mắn, thành công trọn vẹn cả năm. Chúc Phi Đội Gà Bay lên tầu thuận lợi, chén được thật nhiều bia 333 :beers::beers::beers: ạ.

1 Likes

Chào bà con ngày mới an lành, chúc bà con một ngày nhiều niềm vui

Chào bà con chúc mọi người một ngày mới ce…ai xa bờ lại gần bờ, ai trên bờ thì có lãi

1 Likes

Vâng bác!k nghe lời là dễ cưa chân tới bẹn gửi các a lái mất!kkkk

Hôm nay có hàng à bác Mrkhoai? Chờ xin pm của bác để khai đao cp đầu năm. Mong bác đồng ý. Cám ơn bác. Chúc ace phi đội gà bay cú xuất hành cp đầu năm Nhâm Dần đc hanh thông.

11 Likes

Chúc cả nhà mình hôm nay theo bác Khoai cướp tàu thành công ạ. Mong 1 ngày gần nhất cả nhà gà bay được off với nhau trên bản của bác Khoai ạ.

4 Likes

Bác cho em xin 1 slot ạ

Hello bác Khoai và mọi người.Chúc mọi người có một ngày giao dịch tím lịm hết ạk.Hôm nay bắt đầu khai xuân hi vọng được bác pm để lên thuyền cướp tàu ạk

1 Likes

Dạ được pm là e sẽ pm hết

19 Likes

Bác thư kí đẹp trai nhớ pm cho mình với nhé♥hihi