TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

cái này nói nên nó phát hành sang tay luôn, nên cấm chuyển nhượng 1 năm, mà nó cầm thế này cp dưới 10 thì nó tự đội cái bô trên đâù, :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

mình biết mà bạn, mà mình k quan tâm tới này lắm. mà lúc giao dịch cũng phải đăng thông báo bác nhé do nắm giữ số lượng lớn. có thì sẽ thêm động lực và ng vào thôi.

3 Likes

Em cũng Hm mãi mới có mà sinh đôi luôn nè bác, nếu bác k ngại chia sẻ thì em sẽ chia sẻ bí kíp của nhà em :wink:

3 Likes

e cũng gửi bác tí vía ạ, vía nhà e là 2 cô công chúa xinh xắn đáng yêu lắm ạ.

1 Likes

chuẩn rồi bác, k ai ngu mà tự đi đội bô cả

6 Likes

như thế này nó đánh ác nắm các bác vững tay lái, em cũng chưa gặp TH phát hành xong cấm 1 năm

5 Likes

DAH hàng trung hạn theo sóng ngành 2022, Dn cơ bản, nhiều câu chuyện, có ts, hạn chế t3 sẽ có ăn dày

3 Likes

Tính về p/e ngành thì DAH còn undervalue

3 Likes

chắc do bên ks nó yêu cầu thế để tránh cái chưa đc mấy đã bỏ của chạy. chứ bt tầm 2-3 tháng là có thể giao dịch được rồi

6 Likes

Vậy chúc các bác hôm nay nhập được phòng giá tốt.

4 Likes

Ui, nhà em 2 đứa đúng lịch sh, 8h lên giường, 8 r đi ngủ luôn c ạ. Mà bà nội rèn được chứ k phải em :smiley:

2 Likes

Chủ MBG nên lái đánh rát

2 Likes

cho e tí vía rèn con ngủ với bác ơi

3 Likes

Em gửi vía cho mom nè, :-* :-* .
Mỗi tội kà khi cno ngủ sớm kàm mình lại k được chơi vs cno nhiều mom ạ. :smiley:

2 Likes

anh chị nhìn lịch sử MBG, đánh từ 4 lên 60

1 Likes

Các bác ơi hôm nay canh DAH lên tàu được không ạ?

2 Likes

anh em xuân nhẹ phát xanh lè

1 Likes

cứ canh giá đẹp lên thôi chị nè, nếu lo lắng thì có thể vô 1 ít để test trước

5 Likes

50tr cp ph thêm giá 10 là 500 tỏi của ndt chiến lược có hạn chế chuyển nhượng, dù là giấy lộn cũng phải kéo giá lên cao

2 Likes

Bác cứ cân nhắc. Nhà em từng như bác bà mách nhiều người đều có duyên.

2 Likes