TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

haha nghe tên pic là thấy ghiền rồi bác nhỉ Khoái lạc lâu

6 Likes

Chào bác @mrkhoai, chào bà con Bản gà bay. Chúc nhà g mình ngày mới xanh tím nhé

6 Likes

Cảm ơn bác thư ký!e nhớ hồi xưa có mấy a em trò chuyện ở đây nhiều! giờ tàu đông rồi!và bác chắc cũng quên e!chẳng thấy pm cho e!

9 Likes

em trước cũng ở pic này mà ra nhưng ngồi đợi pm dài cổ lên thôi chạy chỗ khác rong chơi, tầm sư học đạo :smiley:

4 Likes

Chào bà con…chúc bà con 1 ngày nắng đẹp…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng…

Chúc cho DAH…hôm nay lại ce tím lịm…chúc bà con nào còn cầm PTC lại tím ngắt

52 Likes

Bác ơi DAH bác nhé :joy:

10 Likes

Chúc bản G nhà mình hôm nay có 1 ngày gd xanh tím

5 Likes

E chào cả nhà, chào bác @Mrkhoai . Chúc bà con ngày mới vui khoẻ. Tất cả mọi cv đều hanh thông, may mắn ạ. Cô Cô @Chetchuaso ơi??? Cô khoẻ nhiều chưa ạ, tụi con nhớ Cô lắm.:purple_heart::green_heart::purple_heart:

13 Likes

haha k thấy hoạt động ở pic tưởng bác nghỉ F rồi ấy chứ, còn lại bà con cũ e pm hết mà

7 Likes

Em chào bác Khoai ạ, ngày mới chúc sức khỏe bác và 500 ae gà bay ngày ce…tím lịm

9 Likes

chúc bác ngày mới tốt lành

8 Likes

Chào B Khoai và cả nhà ngày mới, chúc ngày mới giao dịch cổ phiếu tím lịm lìm lim.

6 Likes
6 Likes

E vẫn theo dõi pic mà!sáng nào e chẳng chúc bà con cùng @Mrkhoai cùng đội lái 3 sòng!

9 Likes

bác khoai đã có mặt để trực tiếp phát sóng,…

4 Likes

Hihi…em nhầm

16 Likes

hello bác thư ký… 2 ngày cuối tuần làm 2 cái CE cho mát bác nhỉ

5 Likes

Em chào bác @MrKhoai,em chào bà con. Chúc bà con ngày nắng đẹp giao dịch thành công,em KS xanh_ tím

5 Likes

Em chào bác…bà con chú ý…hôm nay hàng t3 của 4tr cp về đã có lãi…sẽ rung lắc…mặt bằng giá mới của DAH là 12-12.5…với KQKD Q1 dự kiến lãi 20-30 tỉ… …thì cơ hội bà con ăn đậm là có thể…

39 Likes

Chị cảm ơn em thư ký đẹp zai nha.

3 Likes