TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vâng Bác. E đã bắt tín hiệu của Bác. Sẽ giữ lại giá đẹp thì gia tăng ạ.

4 Likes

tối qua ngủ ngon như mọi khi c ạ ^^

3 Likes

Ok bác…alo bà con…kết quả kinh doang quý 1/2022…khách sạn rất khả quan…chuẩn bị có sóng báo cáo TC Q1…

34 Likes

Vâng đúng rồi ạ. Quan trọng là cổ nó tăng.

2 Likes

pm bác rồi đấy

1 Likes

Em chào bác Khoai ạ. Bác ơi hôm nay DAH có giá đẹp thì mua mới được không ạ?

1 Likes

Bà con nào còn cầm JVC chú ý…tàu vẫn đúng dự kiến vượt 10k như HAR

25 Likes

Bác hư lắm nèh… đặt phòng ks rồi mà bỏ phòng ốc trống trơn… còn đi du hí sang động Khoái Lạc Lâu nữa… hihihi… chúc Bác ngày mới vui nhiều năng lượng nha.:grinning:

6 Likes

vâng bác… :grin:

2 Likes

có đi cướp tàu thì vào khoái lạc lầu mới có số má chứ nhỉ. :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Ông này mới vào đây nên vẫn rừng mơ lắm

7 Likes

Sóng này kèm theo FLI thì khủng quá bác ạ… em phải ôm chặt đợi Pic mới của bác

2 Likes

Em chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới thắng lợi.

2 Likes

em chào Bác Khoai và bà con! nhà em chính thức gia nhập hội F0 rùi ạ! đợt này em lại ít lên nói chuyện cùng cả nhà rùi! Chúc mọi người luôn mạnh khoẻ qua đại dịch này

19 Likes

Gia đình em cố gắng nhé, xông họng, xúc miệng nước muối, bổ sung vitamin C. Chúc các F0 nhanh khỏe lại để tiếp tục sự nghiệp canh chứng nha

5 Likes

E chào A Phúc​:v::v::v:. Hôm nay A khoẻ nhiều chưa? Buổi tối ngủ được ngon giấc ko A Phúc? Chúc A ngày mới toàn thắng ạ.:smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart::heart_eyes:

5 Likes

Hàng mới bác thông cảm… chắc bị lạc trôi :)))

2 Likes

bác ơi JVC vẫn giữ giá mua 12,56 có nên giữ tiếp ko Bác ơi?

3 Likes

Chúc bác và gia đình mau khỏe

3 Likes

Em chào bác Phúc, bác đã hết đau lưng chưa ạ?

1 Likes