TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

chị thấy Bác ý có ý tốt thôi mà! ko giống chim lợn! giọng điệu rất kính trọng Bác Khoai!

8 Likes

Đâu lại vào đấy…nhưng cứ phải an toàn là số 1

19 Likes

Dạ dạ ,dã nghe thấy lệnh bác đây rồi .:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Chuẩn bác…bác ý có ý tốt bà con ơi…bắn nhau rồi…bà con ngồi im…không mua mới…lướt t+0

17 Likes

Nga buộc phải thay đổi lãnh đạo Uk…đó là việc phải làm…bà con ngồi im

15 Likes

bác này ăn xương nhiều quá nên vui tính ghê, dấu hiệu gì để bác bảo DAH đang xấu vậy. chia sẻ anh em hiểu hơn đc ko? chứ mua mua bán bán mà ko hiểu thì thủng ví mất bác.

Cả nhà ngồi im thôi ạ.

2 Likes

Chỉ có Nga-Uk mới làm tgij trường rơi…bà con kh nên hoảng loạn cứ bia bà con

18 Likes

vâng em nhớ có lần mọi ng cứ bảo ko đánh nhau đâu thì Bác bảo: theo kinh nghiệm của Bác thì buộc phải nổ súng! nên em vẫn thấy rén rén vì em nhớ Bác từng bào thế

3 Likes

Ngồi im lúc này cho an toàn…cầm tiền canh ổn định lại lướt +0 cp đang có

17 Likes

NGA Có 24h để lật đổ chế độ Uk…bà con cứ yên tâm…xong đâu lại vào đó

20 Likes

Dạ. Bắn rồi. Chỉ ngồi im hoặc nằm im thôi ạ.

Dự đoán NGA -UK bắn nhau chuẩn rồi giá làng @Chetchuaso ơi…giác quan thứ 7 Mrkhoai ít sai lắm

18 Likes

Em vẫn hẹn bác quà 8/3 tại khách sạn 5 sao …HỒ NÚI CỐC…

20 Likes

Triến tranh không ai muốn…nhưng lãnh đạo UK đi sai đường thì Nga phải sử lý để đảm bảo an ninh ,kinh tế…đó là sự thật kh thể làm ngơ

20 Likes

Dạ Bác. Đâu lại vào đó rồi gặp nhao ạ. E nhớ rõ rồi.:star_struck:

sáng em bán 1 phần còn lại vẫn giữ xem thế nào! chắc chỉ bị chỉnh phiên nay và mai thui

3 Likes

Ngay lúc này lần đầu tiên giá dầu lên 100 đô sau 10 năm với việc thiếu hụt nguồn cung lại thêm chiến tranh Nga-Ukraine đã hiện hữu càng đẩy giá dầu leo thang. PVC dẫn sóng.

Mua ngay PVC cổ phiếu trũng nhất dòng dầu khí. Năm 2014 giá dầu thấp hơn hiện tại mà PVC có giá 45 đấy. Số lượng cổ phiếu lưu hành của PVC từ năm 2014 đến nay vẫn vậy. Giờ giá dầu cao hơn năm 2014 thì PVC xứng đáng có giá 6x

P/s: PVC vốn hóa mua cả công ty chỉ 800 tỷ mà đang có khoản tiền mặt và tiền gửi tiết kiệm ngân hàng hơn 430 tỷ. HƯỞNG LỢI DÀI HẠN TỪ GIÁ DẦU và báo cáo tài chính quý 1/2022 được hoàn nhập 68 tỷ dự phòng giảm giá hàng tồn kho đẩy lợi nhuận PVC tăng mạnh.

Lãnh đạo PVC quyết tâm đưa PVC vào hàng doanh nghiệp hàng nghìn tỷ đồng. Link từ trang web công ty PVC: https://pvchem.com.vn/tin-tuc-pvchem/pvchem-san-sang-gia-nhap-khoi-doanh-nghiep-nghin-ti-dong.html

PVC vừa bán xong 2.5 triệu cổ phiếu quỹ mục đích là để mở đường cho việc tăng vốn 1:1 vì theo quy định phải giải quyết xong đống cổ phiếu quỹ thì mới được tăng vốn điều lệ. Đánh chứng khoán mà anh em không đánh game tăng vốn thì đánh game gì :slight_smile:

Triến tranh Nga -Uk là 1 phần trong kế hoạch của putin…Uk đã mắc bẫy nga khi đợi nga rút quân định đánh chiếm 2 vùng ly khai…cái cớ để nga tham triến lật đổ nhanh lãnh đạo UK…

bà con yên tâm…cứ lật đổ ban lãnh đạo UK là lại đàm phán đâu vào đó…kh có triến tranh lớn đâu ạ…vì Nga có 24h để hành động

25 Likes

Sẽ không có bán tháo ck nhé bà con…nên bà con khỏi lo

23 Likes