TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Nhà c Linh bị f0 à, ghê quá, cứ lần lượt bị ko à

1 Likes

Trong vòng 30 năm nữa ko 1 nc nào giám động vào vn bác ạ :shushing_face:

2 Likes

Ck nga rơi 40% … Bộ phim kinh dị… ngày mai nữa

6 Likes

Hic, nay em full hàng dồi

2 Likes

Dịch bệnh đã căng thẳng rồi lại còn chiến tranh…làm em sắp nhìn thấy bờ rồi lại bị đánh cho xa bờ, chán ghê cơ :sneezing_face:

4 Likes

Em dang đứng gần bờ chưa kịp chạy vào trong làng thì lại bị đẩy xuống thuyền rồi các bác ạ😂

1 Likes

Thôi thì mình lại động viên nhau lênh đênh trên thuyền tiếp vậy bác…đợi thuyền trưởng Khoai hô cướp tàu to để chở mình về bác ạ.

3 Likes

Nga nó rút phíc điện rồi bác, mai không giao dịch đâu :smiley:

1 Likes

CP dầu khí bên Nga thế này mà bên mình CE, nghĩ cũng tội

2 Likes

Dah(đời ăn hại) bà con gà bay bay ra khỏi bẫy chưa hay bị nhốt bù hêt rồi.hố hố

Sợ chưa bác! :smiley:

Đừng ăn nói thế, tự tôn trọng chính mình đi

3 Likes

Ah rất tiếc khi phải đạp bẹp tư tưởng của bác khi em nó vẫn xanh trên tk dù ít.

Em thấy bác góp ý thật tâm chứ ko phải mấy con chim lợn quậy phá. Có gì góp ý nhẹ nhàng bà con gà bay chúng em nhé

4 Likes

Con nào rồi cũng về bờ hết nhé, ko nhảy vô ra thì lo gì, cú sập trước Tết to thế cơ mà, dù tk xanh tím vẫn sướng, nhưng ko sao, em nằm im thở khẽ chờ được

1 Likes

Haha… học theo bác @Mrkhoai không chửi tục chym lợn ae ạ… chúng nó vào hot mai xanh tím lại ngậm mứt chym cút ngay ý mà… bia đi mọi người… mai đâu lại vào đó… mỗi lần chỉnh lại 1 lần bay cao hơn

10 Likes

Chứng khoán Nga hồi từ 1600 lên 2500. Mai lại thì nhau đua lệnh đây

3 Likes

Quân đội ukraina buôn súng về nhà. Mai đủ xanh, t2 đu tím thôi

2 Likes

Bác vô duyên từ điệu cười cho đến tính cách

1 Likes

ae gà bay luôn tin tưởng tuyệt kỹ soi cp của bác Khoai! Bác bán hôm nay rồi à hay trễ tàu :smiley:

1 Likes