TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tạp chí Anh chọn Việt Nam vào top điểm đến tháng 3 đọc giải trí đi các bác

2 Likes

Có bác nào tạo group ch.cha.t d(z)alo cho nhóm mình tham gia tám đi ợ. Xin ý kiến bác @mrkhoai ạ.

1 Likes

Mình nghĩ Nga k muốn sa lầy đâu. Nên sẽ đánh nhanh rồi Rút thôi

1 Likes

Ui thế bác k nói sớm từ hôm kia để e còn biết làm em sợ quá lại phải mua thêm ít cho đỡ sợ :smirk::smirk:

2 Likes

Nay bác xúc thêm à bác em sợ em bỏ dép chạy

3 Likes

Em thì cứ chăn ấm nệm êm trong ks thôi. Kệ ông Nga ngố với ông Uckraina đánh nhau. Thứ 2 thị trường lại đâu vào đấy thôi mà. Covid mấy năm nay còn chả sợ

2 Likes

E book fong 13.4!k có điều kiện giảm giá phòng!

2 Likes

Vô lun thủ đô r mà.phải ko bác

1 Likes

KS nay giảm theo thị trường chung,bà con gà bay cơ bản giảm lãi,nên vẫn giữ đc đợi tình hình ngày mai

2 Likes

Em vẫn giữ ngày mai xem thế nào rồi mới tính tiếp,bà con vẫn chung tầu với em chứ ah

3 Likes

Để Anh Hôn chưa rớt cổ nào , mọi thứ chỉ lùi lại lộ trình và Nga thôi bác @Mrkhoai đúng ko ạ?

2 Likes

Tình hình là rất tình hình…khả năng em bán hết Trâu lấy xèng gom cp thôi…cứ bắn nhau thế này giá cp lại rẻ…khi ổn định thì cơ hội lại ăn đậm

31 Likes

E còn nguyên tiếc là nay hết tiền ko múc đc thêm

2 Likes

chào buổi tối cả nhà nha. hnay tt thật là đẫm máu, e vẫn chưa rụng hàng, mà ko còn tiền mua thêm cổ nào nữa cả

1 Likes

Tùy mỗi người bác…Nato-Uk đừng đùa với PuTin…vào thế ép quá phải đánh thôi

21 Likes

Chiều nay vừa alo bên ngân hàng…vào bản thẩm định 1 số tài sản…làm cái hạn mức 5 tỏi để nhặt hàng 8/3 …cả đàn Trâu 100 con em cắm NH hết

43 Likes

Bác mua con nào ấy ạ. Cho em gom cổ lên cùng với. Bác có dự đoán gì cho phiên mai kk ạ?

2 Likes

Tùy bà con ạ

18 Likes

Bác cho e theo quà 8/3 với nhá

1 Likes

Em 8/3 bác…hôm nay bắn nhau là em soi kĩ lắm rồi…đợi chỉnh sâu sâu là CƯỚP TÀU

36 Likes