TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Tâm lý trung bác…khi đang lãi lớn bà con luôn nghĩ lo gì…mình lãi vô tư…xuống tí kh sao…hihi…em thì phải tối đa hóa LN quy ra xèng ngay khi có biến…với cp tăng nóng

26 Likes

cắt thật luôn can tội cứ lên bôi bác vợ

6 Likes

Vâng… covid giờ vào hành nhà em rồi… chiến đấu với nó bác ạ… bác và gia đình giữ sức khoẻ nhé

3 Likes

Bác F0 nghỉ ngơi nhiều vào đừng nghĩ nhiều ck bác ơi :grin:

2 Likes

Nếu bán DAH…bà con bán 13.8-14.2 hôm qua thì ok… còn bán FL cp mới tăng thì hơi bị dở

32 Likes

Rồi sẽ ổn thôi bác , e chúc bác và gia đình nhanh chiến thắng được con covid này ạ!

2 Likes

dạ bé con nhà em bị trc em chưa test ạ! em cảm ơn Bác

5 Likes

Em bắt đầu nhớ avata của bác rồi…chú ý pm nhé

22 Likes

Hôm qua ko bán nay bán bị giảm lãi bác ạ

3 Likes

Bác @Mrkhoai ơi… tin vui là gì thế bác… bác bật bí cho em xin với ạ :heart_eyes: :heartbeat:

2 Likes

Chuẩn bác…mục tiêu của Nga…chỉ cần 1 tổng thống thân nga là ok

24 Likes

Cố lên Bác nhé. Bác sang nhà ngoại cũng nên cách ly với bme nhé. Để tốt cho bme có thể ko lấy lun đâu mà mấy hôm nữa mới bị nên giữ an toàn cho bme mình.

3 Likes

Chuẩn bác…DAH…kỳ vọng kết quả KD Q1…cp chưa tăng nóng…giá vùng gom của lái 11-12k…bà con mua 12-12.3…có lãi thì ai run cũng bán rồi…ai cầm thì cửa lỗ rất thấp…ổn định là lên thôi

34 Likes

Quà tặng vợ 8/3 đó Bác. Đừng sơ xuất nhé. Chị e k chỉ cần vật chất mà tinh thần cũng cần nhìu lắm đó.

6 Likes

Em cảm ơn bác ạ… bác và gia đình cũng phải cẩn thận nhé…

1 Likes

Bí mật bác…em nghĩ bác đã đoán ra…nếu lắng nghe giác quan thứ 7

20 Likes

Hồi hộp đợi tầu bác @Mrkhoai chào mưng ngày 8/3 quá bác ơi

1 Likes

Ok bác…5 ce là gặp nhau ở sơn la nhé

24 Likes

Có câu này của Bác bọn em giữ hàng yên tâm lắm ạ.

4 Likes

Bọn bé bị thương lắm bác. e cũng đang cố giữ cho 2 bạn nhà e đây, mà xung quanh bị nhiều quá bác ạ

3 Likes