TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Biết trc thì đã nhanh giàu bác nhỉ

7 Likes

Ý em là hoà mã dah tàu mới nè bác… nay sắp về bờ thì lại đỏ loè rồi…

6 Likes

À, e tưởng hòa nav vụ Quýt nhanh thế :sweat_smile:

2 Likes

Tk đang đẹp giảm dần số. Sau tin cái tk lại tăng dần đều.

7 Likes

đợt tới 5ce như bác KHoai nói thì e chính thức hoà nav như chưa hề có cuộc chia ly bởi a Qc trước tết

11 Likes

Vụ đấy thực sự lỳ quá sâu bác ạ… giờ vẫn hãi… mấy tuần toàn fl không thoát dc hàng

5 Likes

Hữu xạ tự nhiên hương bác ạ, e hay lang thang mà thấy hợp mỗi ở đây, chỗ khác chỉ hỏi linh tinh chứ ko chém gió vui vẻ đc

6 Likes

Hi hi. Tinh thần bà con tốt thật, rất hào khí

3 Likes

Thực sự giờ em hết xèng… nhưng như bác khoai bảo thì chiến tranh khoảng2-3 ngày… bà con đợi thêm thời gian để múc… đừng vội… hoặc đợi tàu 5ce

6 Likes

Đằng nào sự cũng rồi bác ạ . Ngoài đảo tranh thủ tận hưởng gió trời

5 Likes

Em đặt phòng nó khớp 12.8 bác ơi :rofl::rofl:

5 Likes

Hóng quá bác nhỉ, tối e nịnh vk giải ngân thêm tí, đợt tết thấy e ấp lỗ gần 40% vk e hơi căng, haha

3 Likes

Có bác @Mrkhoai bơm oxi thế này thì cả bản mai lại tím lịm luôn♥

4 Likes

Công nhận, ko hiểu sao lại lì lâu thế bác nhỉ, 2 tuần chứ ít j, giờ sàn 1 2 ngày là ghê răng rồi

4 Likes

đợt trước tết e đang dương đấy chứ ai dè a QC làm pha đi vào lòng đất quá thành ra nó ăn vào vốn luôn

10 Likes

Vậy á em trả phòng r

3 Likes

Thà có động bán bớt khi xác định hết đánh nhau thì mua cao chút nhưng vào chu kỳ ổn định bác ạ

3 Likes

Vâng bác… đúng là không khí trong lành hẳn

2 Likes

5ce chị có nên cắt lỗ jvc har sang ko nhỉ. Chắc phải cắt mới có tiền vào hàng mới đc.

6 Likes

Vụ trước tết dồn hết vốn chơi tất tay tưởng có hộp sữa cho con.ai dè đâu méo mặt.huhu

5 Likes