TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

đam mê ra tiền thì quá ok… em hồi đại học vẫn chơi nhưng làm nhiều nên quên béng mất… sau về quê có thời gian tối là vào cùng ae team chơi vui

1 Likes

CE ngay e sợ khó, Thường thì sau khi phá thành không thành công thì cần lui quân chỉnh đốn vài ngày tích lũy lương thảo mới phá lại được Bác ạ :D.

1 Likes

Nay chỉ ngồi xem thôi bác nè, k có thể lướt t+0 như bác Khoai nói. E thì ngồi im thôi đủ hàng rồi

6 Likes

Hồi trẻ thôi bác ạ, giờ già rồi nên ko còn ham hố game nữa, chỉ có cái mê ngắm gái thì chắc ko bỏ đc kkk

1 Likes

Bà con chúng em cũng lơ ngơ theo bác ạ. Ngày nào em cũng lên píc hóng :slight_smile:
Đợt trước còn có bác @garung mà lâu rồi em không thấy bác ấy xuất hiện

1 Likes

em thấy các bác bảo lái này đánh khó chịu… vni nay trả điểm hqua… cũng khó… theo dõi tt chiến sự nữa bác ạ… có tin gì xấu nó lại rơi tiếp thì căng… nên chắc lái cũng phải ngồi hóng đợi xem tn…

1 Likes

E cũng full cổ hết xèng rồi bác ạ, ngồi ngắm bảng thôi ạ

1 Likes

Mỹ và Châu Âu cấm vận Nga, ko điều quân tham chiến rồi, chiến tranh có vẻ kết thúc nhanh, Quân Uk thua nhanh chóng rồi.

Có thể thấy hôm nay các đội lái đang trong thế phòng bị để theo dõi biến lớn… không đè - không đánh sốc… chắc vẫn còn gì đấy hãi

1 Likes

Lạin bộ phim như chưa hề có cuộc chia ly

5 Likes

Sau cơn mưa trời lại rạng, nắng ấm nhìn đẹp hơn

Bác ý đi theo bác @GAuPonG rồi…

18 Likes

Ngon hết rồi bác…xanh xanh

23 Likes

Bữa qua tết thấy gấu con onl một lúc mà k thấy bác và mọi ng mấy nên chắc off nghỉ

2 Likes

KS loanh quanh xanh vậy liệu phi các bác nhỉ

Bác @MrKhoai ơi, nhắn đội lái ủn KS lên 12.9k cho tôi lướt T0 với

Giờ ngồi im đợi quà 8/3 rơi vào đầu bác ơiiii

5 Likes

A @Ga.Rung cũng bị sét đánh ngay tai hửm Bác? Hèn gì lâu ròi hok thấy A ấyyy…

1 Likes

Bác hươu thì tranh thủ ăn phở nữa chứ :rofl::rofl:

2 Likes

H này e lên tàu kịp ko các bác