TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

haha biết trước thì giàu hết rồi bác :smiley:

1 Likes

Ko phải

Quá đắng… còn gì đâu anh trai… cái kết chóng vánh quá

Con covid dã man, làm bà mày mệt đứt cả hơi

10 Likes

vâng bác

1 Likes

có lên già làng… cả nhà em vẫn đang chiến đấu với nó đây… oải ghê

3 Likes

sáng đặt bán 12.9, rồi con cầm đt xem youtube, quay đi quay lại nó tím ngắt mà đau lòng…em chờ quà 8/3 của bác @mrkhoai đó bác ơi

E cũng nghĩ ko phải. Có phải là T… ko nhỉ

1 Likes

Chờ lệnh bác Khoai đi bác, đoán lỡ ko phải mà múc là chít

1 Likes

Bữa nay khoẻ lại rồi chứ già ơi

1 Likes

Vâng bác. E chỉ đoán thôi. Ko dám manh động đâu. Chỉ tin bác Khoai thôi. Thời điểm lên là quan trọng nhất

Chúc Già làng chóng khỏe còn đi cướp tàu :smiley:

2 Likes

:face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth:

3 Likes

Hihihi chờ tàu t3 nên va ly sẵn sàng rồi . Nhưng mệt quá ko biết có nghe lệnh rõ ko kkkk

6 Likes

Chào bác @mrkhoai, chị Susan và bà con gà bay, hôm nay gần cuối tháng bị dí nên giờ mới có t/g lên pic, thấy khách sạn tím lịm vui quá, chúc cả nhà buổi trưa ngon miệng

4 Likes

Thỉnh thoảng đỡ tý, mệt nên ko chém gió. Mong là ổn

5 Likes

@Chetchuaso cô cô chịu khó xúc họng nước muối vào rồi khạc đờm ra nhé, e bị tuần trc xúc 3 lít nước muối 1 ngày, sau 3 ngày là hết triệu chứng sốt ho xổ mũi

6 Likes

Bác xông nhỏ mấy giọt dầu gió vô nồi xông í ạ.nó thơm và thoáng mũi mát cổ lắm.nghe đỡ hẳn ra luôn.

3 Likes

Thôi bán rồi thì đợi tàu tháng 3 các bác ạ. Em cũng đợi thôi hehe. Bác Khoai với các bác bên thư ký cho em xin 1 vé tàu sớm nhá

2 Likes

Pm em với nhé bác, chưa lần nào lên được tàu của bác

2 Likes