TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vâng bác…mục tiêu chính của em là TT nhà ở cho người già và bệnh nhân nghèo

32 Likes

Ok bác…cả bản cùng mua mà

26 Likes

E cũng muốn lên tầu để góp cho các e viên gạch bác ạ

2 Likes

Bác nhớ cho em một vé 8/3 nha, cám ơn bác.

1 Likes

Em cũng chỉ muốn có thế thôi. Mỗi năm em cũng sẽ cố gắng đóng góp chút gạch cùng bác để có thể hỗ trợ thêm cho các bé và bà con.

4 Likes

Nãy A @Ga.Rung thả cục thính thiệc to cho C @TueLinh í @Mrkhoai . Lời tỏ tình dễ thương, A chỉ thik mỗi ê. Kakaka😍

5 Likes

Thật mà …a mê…còn thích thì a thích NguyenSuSan ak keke

9 Likes

Giác quan thứ 7 của @Mrkhoai đã mang cuối tuần tàu tím đúng theo chiến sự thế giới. Chúc phi đội trưởng @Mrkhoai và toàn thể Bản Gà Bay cuối tuần vui vẻ và hp bên gia đình

8 Likes

Rồi chắc anh lại yêu 1 cô khác và muốn kết hôn với 1 cô khác. Sau đó anh lại muốn có con với một cô khác nữa phải không? =))

7 Likes

Cũng có thể lắm bác - đó cũng là đam mê…keke

3 Likes

Bác cắm thêm để đi biển à!

3 Likes

Hí hí… thính độc, thính độc.:heart_eyes:

3 Likes

Ối ồi ôi…thê này thì em bán Trâu mất toi rồi…

26 Likes

Chíc bác cuối tuần vui vẻ

24 Likes

Bác dải bả thế này thì bà con lại ngộ độc trước khi cướp tàu mất.

1 Likes

bác Khoai tranh thủ vào Nam thăm Nguyensusan đi nhá…hok là em bay vào trước đấy…keke

7 Likes

Chuẩn bác…vụ 8/3 bà con có 3 ngày mổ thóc của lái…rồi mới kéo ce

33 Likes

Thính của em chị em khi ăn vào chỉ có mê chứ không có ngộ độc đâu nhé…keke

5 Likes

Thì @Mrkhoai nói bán Trâu bỏ bảng đi SG mà… bác ko bao giờ nói đùa… e nhớ mà… :blush:

4 Likes

Lần này lại phải canh rồi vẫn 8h50p 1/3 chứ b Khoai. Hi vọng lại may mắn được ngồi toa đầu. Không thì trèo nóc cũng được. 5ce cơ mà.

9 Likes