TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Đánh nhanh thắng nhanh bác cứ mạnh dạn lên :grin:

Thôi 2 Bác đấu súng ai thắng thì gặp Susan nhé :smiley:

2 Likes

Em găm hơn chăm cả Dah hết vốn rồi bác ạ, e phải đi cắm 2 sổ này, mới kịp, bác pm hộ em phát xem em đoán có đúng ý bác ko ạ

2 Likes

Cảm ơn bác nhiều!

Tính ra vừa lên vừa chỉnh nền mới chắc các bác ạ, đi tàu tốc độ cao thế này em không quen

1 Likes

Ý ông A7 thế này thì có nên giữ chặt KS ko bác @Mrkhoai ạ?

4 Likes

Nhỏ lẻ biết đến bác từ lâu ,đợt rồi kinh quá e vẫn chưa về được bờ, mong tàu sau đc lên cùng bác toa cuối thôi cũng đc

2 Likes

Tin này có vẻ không đúng. Chắc b lấy trên fireant ạ. Nhưng mà quan tâm gì b ơi. bác Khoai đã bảo là Thân cá. Thì cứ lo mà cắn ngập mồm đi ạ.

6 Likes

Sao e k thấy có bài đăng này nhỉ?

Thôi em ngồi im cho nó lành…cứ xong em 8/3 là 5 ce đã bác

27 Likes

Bác Khoai cứ quà xịn là chị Susan gật đầu ngay mà :laughing::laughing::laughing:

6 Likes

Hihi…LFI…LFI…làm sao qua mắt Mrkhoai…bà con GÀ BAY ăn đậm rồi

32 Likes

Ok bác

19 Likes

5 Ce là bác nắm tay bác susan trên Sơn la rồi…Bác Gà hết cửa

2 Likes

Vụ tới kh 5 ce là mất tự tin rồi…may có vụ PTC…DAH …

33 Likes

Vẫn mong đến 8/3 để góp quà tặng chị em phụ nữ ạ.

1 Likes

Tập quen đi bác ơi chứ tàu mới 5 CE thì làm sao bác chịu nổi :grin:

2 Likes

kaka , mà lấp gap là cái gì thế các bác, bác xem đã lấp gap để thứ 2 chạy tiếp chưa

1 Likes

Vẫn là 5ce tự tin nắm tay ks 5​:star: dạo Hồ Núi Cốc ạ. Ko gặp e ko về nhá…, nằm luôn trong ks…í :smiling_face_with_three_hearts::kissing_heart:
@Mrkhoai ơi…???

8 Likes

Em thì cũng gà mờ nên cứ bám theo tàu bác Khoai thôi ạ. Mà hàng có lái thì không xem kiểu ptkt đồ thị nọ kia được đâu bác :grin:

1 Likes