TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Đã có nhé bác H :smiley:

1 Likes

Dạ em có chồng cũng gần 1 tháng rồi Bác Khoai ạ

13 Likes

Chắc cuối tuần này là xong game rồi bác nhỉ… chiến dịch này tốc chiến, đạt được mục đích là quay sang hành bọn NATO nữa mới hoàn hảo

5 Likes

Em cảm ơn bác nhé… bác làm em cười tý rơi hàm :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:… thích nhất câu bang chủ… cảm giác giống bang chủ cái bang: Hồng thất công, dùng đả cẩu bổng pháp đi chọc lái :)))
0f2ad6a881e4adf2c611f42c8fb7c37f

8 Likes

Em bổ xung: Bác Hươu xe ôm, chuyên chở tiền… được không ạ :+1:

7 Likes

Hở , em gấu mới lấy ck thật rồi à ,lâu lắm rồi ko thấy e lên

5 Likes

Hiu hiu. Em chào bà con,nay em bận không vào pic nhiều được,hé nhìn thấy em KS đã tím lịm, em yên tâm tiếp công việc ah

6 Likes

Bác @Lan_Le nay tâm trạng tốt xuất khẩu thành thơ hay quá

5 Likes

bác khoai làm căng à nha. hóng pic mới của bác quá

2 Likes

Ui bác @GAuPonG chống lầy rồi ah. Chúc mừng bác nhé

3 Likes

Bjo có pic mới đấy bác ơi :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Vâng bác.:heart_eyes:

5 Likes

Hihi. Em giờ mới đọc tin bác nay đi ngân hàng đặt sổ lấy xiền cướp tàu 8/3. Nghe đã phấn khởi lắm rồi bác ui

3 Likes

Hai ngày cuối tuần dài thật bà con ui, nhanh nhanh để đợi ngắm KS xanh_ tím. Rồi lại đến ngày 8/3 nữa chứ bác @MrKhoai

4 Likes

thơ hay quá bac…

3 Likes

Wow nay gấu đã là vợ ng ta

9 Likes

8/3 là chốt lấy tiền mua quà cho vợ rồi Bác. Sang tuần chắc có tầu mới. Em cũng cảm thấy hưng phấn lắm. Đi gom tiền từ hqua tới giờ rồi ạ.

4 Likes

xin phép theo đuôi bác và đội gà bay ạ.

Ồ. Em gấu xuat hiện rồi. Ơ e lấy chồng rồi àh. Hoá ra a Ga.Rung nói đúng thật rồi. Tưởng anh nói trêu.

4 Likes

Hihi… chùm thơ dễ thương quá ạ. Buổi tối vui vẻ nhé C ơi.:purple_heart::purple_heart::purple_heart:

5 Likes