TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Quá nhiều điểm bất thường bác @NguyenSuSan ạ…nhưng tổng thể nó là bức tranh đẹp…hihi

1…bức tranh treo ngược…

2…rót nước ra bàn…

3…mèo nhốt trong lồng…

4…đọc báo ngược…

5…nến cắm điện…

6…bàn thiếu chân ( có 2 chân…)

7…dùng dao ngoáy cafe…

8…ấm không quai…

Khả năng soi nhanh của em chỉ có vậy…

24 Likes

Em soi hết rồi nhé bác Susan
b8beeec06326d5418ab7781f0348ca14

2 Likes
  1. Tất cả mn ăn bằng tay ko muỗng nĩa
  2. Lò sưởi có lò vi sóng
  3. Sanwich ko để trên đĩa
    Thiếu gì nữa ko nhỉ??? :blush:
5 Likes

Sao như mấy ông nghiện thế??

2 Likes

Chừng này đủ chưa nàng @nguyensusan

4 Likes

:face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face: :sweat_smile:

Kkk!bác nay thơ nữa??

Wellcome to 8/3​:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

em chào Bác Khoai và cả nhà ạ!

8 Likes

Dạ chuẩn lắm… nhg còn thiếu ạ…! Mn sd bằng tay ko muỗng nĩa chi trơn àhhh. :blush:

2 Likes

Cái này thì khó nói là vô lý dc. Vì thói quen dùng tay ăn sandwich mà.

1 Likes

Chào @TueLinh tình hình các F sao rồi

1 Likes

ok bác :+1:
2ff3b1c4107b823025f1be1616343abf

1 Likes

Báo cáo Bác là 3/4 thành Fo ạ! còn chị cả trộm vía vẫn chơi tung tăng chưa có dấu hiệu gì!

9 Likes

Nhà em nâng hạng hết rồi à? Em bé còn sốt không em?

1 Likes

dạ! cháu sốt 1 ngày thui ạ! h còn ho mũi! sau đợt này ra đường tự tin hơn hẳn

8 Likes

fo giờ nhiều quá bà con… sợ thật luôn

2 Likes

Cả nhà khỏe chứ bác…nhà em mỗi người sau cơn sốt đau họng 1 hôm là đỡ hơn… cuối tuần tới test lại chắc sẽ ổn ạ

3 Likes

Nhà mình full F0 rồi.

• Bà xã: giữa tháng 10/2022. Cao điểm của giãn cách, cách ly tại khu tạm thời, thiếu thốn, điều trị 2 tuần
  • Mình và con út: đầu tháng 12, tự cách ly ở nhà, 3 ngày khỏe. Trộm vía con nhỏ 4 tuổi chỉ sốt có 1 ngày xong là khỏe, 5 ngày sau âm lại
  • Con gái đầu 8t: mùng 5 tết, tự cách ly ở nhà, 5 ngày là hết, sốt nhẹ 2 ngày.

Mong các bác ko bị là tốt. Lỡ có bị thì cũng nên bình tĩnh và theo dõi thôi. Cố gắng đừng để người già và bệnh nền bị.

Mong bình an

6 Likes

ôi trộm vía thế ạ! em dát buốt hết mũi họng, người thì đau nhức, chắc do sk yếu từ trc rùi

6 Likes