TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Về tầm vỹ mỗ…bà con không nên lo quá…cứ cp có lái giá lên mới chơi…

24 Likes

vâng bác! đầu năm tt xanh nhẹ là lại có hy vọng đối lái làm việc bác nhỉ

2 Likes

Chuẩn bác…rồi đâu lại vào đó…bà con cứ yên tâm…luôn để danh mục tiền,cp an toàn là ok thời điểm này ạ

26 Likes

Ko bóp đâu. Nga ko bao giờ nổ súng trước vào dân Ucraina. Nga còn có chính sách cấp hộ chiếu nga cho công dân Ucraina nếu muốn mà. Dân trong vùng krưm, Donhet, Lygansk đều xin cấp hc Nga cả.

9 Likes

Em chào bác @MrKhoai,chào bà con, tình hình tầu ngày mai vẫn đợi giá đỏ ạ

2 Likes

Vâng bác…hi vọng ổn định thì bà con mới có tầu để cướp ạ…

19 Likes

Alo bà con…bỏ qua các chuyện khác…em xin thông báo bà con…phiên mai vẫn chuẩn bị valy lên tàu em mới ạ…5 bác được pm giá đỏ chú ý ạ…

48 Likes

Em chào Bác Khoai cùng mọi ng. Cả tối trông con mà ko có thời gian để vào pic. E đọc qua đc chút thông tin của Pic. Có vẻ căng quá ạ. E chưa chịu đc nhiệt trc tết giờ lại cố chịu thêm vụ này đúng thật tinh thần thép rồi.

5 Likes

Chuẩn bác…đôi khi im lặng là ok nhất

19 Likes

Vậy là ổn bác ạ!kệ nga ucaina…!lcos tí thóc đã!chứ tận tây tàu cũng khó nói

3 Likes

Em cảm ơn bác ạ…đầu xuân bà con lại có cơ hội nên thuyền mới ạ

8 Likes

dạ! vâng ạ

5 Likes

Báo cáo già làng…@Chetchuaso…mai có giá đỏ em alo bác đấy nhé…bác chuẩn bị valy lên tầu chưa ạ…

24 Likes

Bác ui em xin 1 vé ạ

1 Likes

Em sẽ pm từ 1-5 ạ…nếu em bị khóa pm…bác @Karma sẽ pm bà con ạ…giá đỏ mới mua

27 Likes

Vâng,theo hiệu lệnh của bác à

2 Likes

Ngoài bác kế toán @Karma…em có thể nhờ bác @Sonhainguyen176 và bác @TueLinh …pm bà con được không ạ…tránh bị khóa trức năng pm ạ…

40 Likes

Năm mới tăng số lượng lên đc ko ạ, em đặt gạch số 7 mọi ng nhanh tay quá

13 Likes

đầu xuân cho bà con nên thuyền… sau có kèo tiếp nhà cho các bé không bác?

4 Likes

Chuẩn bác…bà con GÀ BAY sống nhờ nghề cướp tàu của đội lái nhà dầu…cứ đánh nhau thế này móm hết thì toi

25 Likes