TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Thế lại hoàn hảo quá luôn ^^, thôi bớt hoàn hảo 1 xíu cũng đc ạ :)))

Bà con bình tĩnh nhé,Anh bắt đầu trừng phạt Nga

6 Likes

Cứ để avatar xinh này nhé, mong mai e đặt được phòng khách sạn vip để đợi a h… nhé

2 Likes

Vẫn tuyệt vời rồi bác

E ko book đc phòng KS rồi, bác Khoai có tàu nào cho e lên với.

Đừng cãi Thiên Thời đang chọn nhóm dầu khí khi căng thẳng thế giới leo thang khiến giá dầu tăng

Mua ngay PVC cổ phiếu trũng nhất dòng dầu khí vì Nga bắn hạ xe tăng của Ukraine 5 người thiệt mạng làm giá dầu leo thang. Năm 2014 giá dầu thấp hơn hiện tại mà PVC có giá 45 đấy.

Số lượng cổ phiếu lưu hành của PVC từ năm 2014 đến nay vẫn vậy. Giờ giá dầu cao hơn năm 2014 thì PVC xứng đáng có giá 6x

rồi sẽ dduok bố trí chỗ thôi e

1 Likes

bác nhắc em à :sweat_smile:??? cũng cùng họ chim nhưng ko biết bay

vô đổ bô à? sắp tới đi xe điện hết rồi. có cp nào khai thác đất hiếm thì giới thiệu nhoá

Bữa nào làm quả ảnh ngồi yên trên tàu chị à. Đảm bảo là vụ cướp nào cũng sẵn 1 ghế VIP :yum:

2 Likes

Chúc cả nhà một ngày mới thành công!chúc sức khỏe @Mrkhoai cùng đội lái 3 sòng!

6 Likes

Chào buổi sáng các bác. Nay nhiệt độ ngoài bắc bao nhiêu cm rồi ạ @mrkhoai

3 Likes

Em vừa lên sân thượng, hnay trời ấm hơn rồi, chắc hoa sim tím lại nở trên ksan :slight_smile:

4 Likes

Chúc các bác hnay chỉ cần nhìn tkhoan và cười thôi ạ!

4 Likes

Chúc ngày mới xanh tím cho cả nhà:tada::confetti_ball::smiling_imp:

3 Likes

Chúc các bác ngày mới ấm áp nha. Thái Nguyên thủ phủ của khách sạn hiện tại đang 9 độ, khoảng trưa nay lên được 14 độ có nắng ạ

6 Likes

Chúc bà còn một ngày mới nhiều niềm vui. Chúc bác Khoai gặp được em Susan trong khách sạn 3x, :beach_umbrella:

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mớ ấm áp

2 Likes

Chúc ngày mới đội gà bay sẽ bay cao hơn

2 Likes

E xin chúc cả nhà và bác khoai ngày mới nhiều sức khỏe và may mắn.

2 Likes