TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Xin chào các ae phi đội, chúc mọi người một ngày tốt lành

Bác em nhiều xèng quá… khách sạn quá ấm bác ạ

4 Likes

Nhiều đâu bác, e nhỏ lẻ thôi. :laughing::laughing:

3 Likes

Chúc cả bản vui, ks hết phòng

2 Likes

Chào bác @Mrkhoai ,bác @Karma và mọi người.chúc phi đội gà bay của cta hôm nay tím lịm nhá♥

6 Likes

Đừng cãi Thiên Thời đang chọn nhóm dầu khí khi căng thẳng thế giới leo thang khiến giá dầu tăng mạnh.

Mua ngay PVC cổ phiếu trũng nhất dòng dầu khí. PVC vốn hóa mua cả công ty chỉ 800 tỷ mà đang có khoản tiền mặt và tiền gửi tiết kiệm ngân hàng hơn 430 tỷ. HƯỞNG LỢI DÀI HẠN TỪ GIÁ DẦU và báo cáo tài chính quý 1/2022 được hoàn nhập 68 tỷ dự phòng giảm giá hàng tồn kho đẩy lợi nhuận PVC tăng mạnh. Năm 2014 giá dầu thấp hơn hiện tại mà PVC có giá 45 đấy.

Số lượng cổ phiếu lưu hành của PVC từ năm 2014 đến nay vẫn vậy. Giờ giá dầu cao hơn năm 2014 thì PVC xứng đáng có giá 6x

Vậy chắc phải theo trend lên tàu Cát Linh Hà Đông thôi ^^

7 Likes

:star_struck: hihi vâng bác… em có chục phòng là hết xèng rồi

3 Likes

Chúc bác Khoai nay đặt thêm được phòng khách sạn giá tốt ạ

3 Likes

Chào bang chủ @Mrkhoai và bà con Gà Bay , hnay tím và tím và tím
Nắng lên thế này bà con bản cao đặc biệt là các bé đỡ vất vả rồi

4 Likes

Chỉ vì bác hô câu pm cho 5 người tim cho bác nhiều nhất mà ổng chồng em tối nằm chổng mông thả tim quên luôn cả vk con.huhu

4 Likes

Chúc Phi Đội do Bác Khoai làm Trưởng ĐOàn ngày mới vui vẻ - DAH CE liên tục ạ hjhj

Nay nhớ phải tranh thủ đặt phòng với em nhé bác :rofl: :rofl:

2 Likes

đua lênh nay dk k bác khoai !!!

chị thích chụp ở đường tàu ghê nhỉ

3 Likes

E nghĩ k cần đua lệnh đâu bác, tt còn test lại vụ Nga -U nên chắc vẫn có giá ok. E nghĩ vậy. Còn tùy thuộc vào lái nữa

7 Likes

Nay mua thì tội cái là t3 thứ 2 tuần sau mới về… phiên cuối tuần hàng lướt về hay bán

3 Likes

chậm chân đắn đo vài 0. nên chậm nhịp. jo nhìn thèm wa bac…

tivi 12 của e vẫn đang ôm và đợi ạ. Mong được hái quả ạ.

1 Likes

chuẩn bác. cũng nhặt dk ít rồi bac … tội đợi gỉam thêm múc và cái kết. :))

1 Likes