TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

bơm luôn cho tin của HQC mà vác đi pic khác ba hoa này … NVL mua một phần HQC … đấy múc đi ( tin vỉa hè thôi nhé bà con GABAY cứ theo bác KHOAI nói mới chính xác dc )

Ngâu không vào HQC mà gỡ không xem hag của bố à 2 con này sẽ hút dòng tiền khi hàng Q bị nhốt nhé

Bác ơi!có j topic riêng ạ!như bác gà bay vision ý ạ

Cầm lỗ 20% F0 mới vào thì run như cầy sấy, cắt sớm qua mã khác làm vòng mới có phải hay hơn ko

1 Likes

E cũng hóng

Em gửi bác Khoai và bà con bài viết này. Vững tin lên bà con kiểu gì hst Q cũng về mệnh. Nói gì nói bác Khoai alo bộ đội giải cứu em với ạ, ROS với HAR em chưa bán cổ nào, những người chị của em ra trước rồi bác ơi. Bác thương em thì nhớ bảo bộ đội vào đón em nhé, em ở trên này hơi lạnh. Bác Khoai gửi cho em ít chăn cũng được ạ ^^

1 Likes

Fo lỗ là chuyện bt,có gồng lỗ đk thì về sau sẽ gồng lãi đk bác ạ ,mình đã từng trải qua giờ thành Fn ,3 tháng nữa mình đk 1 năm tham gia chứng khoán này

1 Likes

Sớm thôi, sẽ đến ngày những ng đc trả lại tiền mua flc ước điều đó đừng xảy ra.

Mình còn 6 k xác định cắt lỗ nên nghe bác chờ hồi cắt sớm. Hy vọng có chuyến tàu mới để tiếp tục đồng hành cùng Bác! Thanks Bác nhiều!

1 Likes

Với những mã CP được các công ty ck đánh giá là tốt thì cho vay margin với tỷ lệ % khác nhau. Ví dụ VND tỷ lệ margin 50% thì nếu bạn cần mua 1 k thì chỉ cần có 50% tiền thịt còn 50% cty CK sẽ cho vay. Bạn phải chịu lãi cho đến khi có đủ tiền trả vào. Nói chung chưa thành thạo thì ko nên dùng Margin bạn ạ(con dao 2 lưỡi). F0 tốt nhất chỉ chơi bằng tiền của mình ko vay mượn

2 Likes

Chào buổi sáng cả nhà. Chúc bản mình tuần sau mặt trời lại chói loá, ta lại cướp tàu mới ạ. Em JVC em thấy kl đặt bán giảm nhiều rồi, chắc sắp dc giải cứu rồi

2 Likes

Chúc bà con cuối tuần an yên, gác muộn phiền phía sau để tận hưởng 2 ngày cuối tuần bình yên, hạnh phúc bên gia đình. Tuần tới sẽ là 1 tuần tươi sáng và may mắn :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

2 Likes

Chúc cả nhà cuối tuần vv

1 Likes

chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ bên gd

Chào buổi sáng cuối tuần . Chúc cả nhà vui vẻ bên gd . Sáng tuần mới khởi sắc

3 Likes

chúc bà con có 2ng cuối tuân thoải mái thư giãn. sang tuần sẽ ổn trở lại thôi cả nhà!!!

3 Likes

Nguoidilangthang khuyên thật lòng những người Ae thiện lành F0.hãy tránh xa hoặc xoá những room như này đi.sẽ cùng nhau chết tập thể trong một thời gian không xa.chân tình.pp những người Ae thiện lành.bảo trọng

3 Likes

Lần đầu tiên trong lịch sử đội gà bay không mong giao dịch T7, Cn nữa :)))) Mọi chuyện rồi sẽ ổn thôi cả nhà. CHúc mn cuối tuần vui vẻ an nhiên.

7 Likes

Ô mấy bác tay to trong bản gà bán hết HAR rồi à, còn lại bà con nhỏ lẻ bơ vơ ôm với nhau thôi à…

Thị trường tuần qua chạy đi đâu chả chết…tôi nghĩ tài khoản bác chắc không đỏ đâu nhỉ… :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: chắc bác đang cầm FLC.
@Mrkhoai :crazy_face:

4 Likes