TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Miệng và tâm cứ bảo an nhiên, ra tết đâu lại vào đó… nhưng thốn nỗi là thị trường cứ càng bầm dập kiểu này thì phải quay về thực tại phủ phàng thôi… các bác cho e than tí

2 Likes

Ngủ đi chị ơi, sau cơn mưa trời lại sáng. Có khi lại còn có cả cầu vồng ^^

1 Likes

Có lên bác…thị trường chung…ai cũng bị thương mà

19 Likes

Har giá =500m đất thủ thiêm.muca cả cty rồi bản chia lại cho bà con có khi lại ngon.đất đang bay

2 Likes

Em mất tết các bác ạ.người thẫn thờ ra :sob:

2 Likes

Chạm đáy nỗi đau rồi bác, rồi nó lại lên thôi, e cũng âm nặng rồi. Chưa bán là chưa lỗ :rofl:

2 Likes

Bác tâm linh quá, mai khéo tím hết thì chết

1 Likes

May m k mua mg. K thì k biết lấy gì để trả nợ:(

1 Likes

Qua Tết năm sau làm lại gấp đôi em hé :wink:

1 Likes

Uhm c cũng tin vậy, cứ kiên nhẫn thôi em hé…Tầm nay c cũng mackeno rồi, ko muốn buồn nữa

2 Likes

chị ơi em chia buồn với chị ạ. TT xấu chị nhớ đặt quản trị rủi ro bảo vệ NAV lên trên hết nha chị. Cố gắng không bị lỗ ngược những mã có lãi ạ, Chúc chị và gà bay chúng ta nhanh lấy lại số lãi đã mất ạ.

1 Likes

Tư duy thế muôn đời nát😐

Bác góp ý rất chuẩn…an toàn là trên hết

20 Likes

Em cũng y hệt chị :neutral_face:tầm này thì ko cắt đc nữa rồi… cứ để cầm dài thôi …chưa bán thì chưa lỗ

1 Likes

Dạ e đang nghĩ tích cực ạ, xem như là bài học khởi nghiệp dành cho F0 như em ạ :sweat_smile:

1 Likes

Em lỗ 20% rồi nên bán cũng dở mà ôm cũng dở

1 Likes

Dạ em vẫn ôm HAR và ko bán với giá này ạ, em cũng hi vọng e nó sẽ bay xa trong thời gian tới :relaxed:

Dạ cứ suy nghĩ tích cực lên bác… Buồn cũng chẳng giải quyết đc cái lỗ ở hiện tại, cho nên cứ ôm nào hồi thì bán ạ

1 Likes

Chị cám ơn em nhiều nhé :smiling_face_with_three_hearts: chị tin qua Tết sẽ làm lại gấp đôi nè em hé :wink: