TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chính ra nó chim lợn ROS mới ok

2 Likes

Rèn luyện nằm sàn tí… để lấy đà phi chứ… b khoai đang lên tầu mới. Ros cứ để đó mjk chuyển kênh jvc mầu để xem tầu mới đj.

E nói từ đầu rồi a Qc còn game phát hành cp mới sao mà thả đc mà

3 Likes

HAR mấy nay hơi dặt dẹo bác Khoai nhỉ

nay mua dc 0.2k flc :laughing:

1 Likes

em mở ra mà hoa cả mắt bác ạ, kê dư mua 60tr cổ phiếu. quá bá cháy luôn ạ

1 Likes

FLC kéo quá mà ROS không xi nhê gì hết các bác ơi, Kéo nốt ROS đi cho em ăn tết vơi

hihi cay quá mà… Chỉ ch ó nó mới sủa kinh ntn thôi ^^ chúc c h ó buổi sáng vui vẻ nha. Quạu thế nhanh vào nồi lắm

1 Likes

Em nói thật ! Bác vô duyên cực ý , vào nhà người khác mà cứ chê lấy chê để , tiền trong túi bọn em bọn em giữ . Lúc lên bác ngậm hạt thị , lúc xuống bác vào bác chọc ngoáy . Chúng em chỉ giảm lãi chứ không lỗ bác hiểu chửa . Bác bớt bớt đi ạ

4 Likes

Tí lại ổn thôi hihi

2 Likes

HỌ nhà Q phụ thuộc hết vào FLC

các bác ui có vé tàu mới e xin nhá. e lỡ từ còn JVC cầm vali chờ tàu mới :smiley:

Hôm qua bán 74.5 tr cổ e ạ

Jvc không thấy động tĩnh nào vậy các sếp hen

Bị chửi ,mãi k chán à :slight_smile: con ng nó có liêm sỉ có tự trọng mới là con ng chứ … Méo meo mãi k chán à. Hay mày vô công dồi nghề à

2 Likes

Bác Khoai chỉ khuyến nghị điểm vào, lãi bà con tự chốt ah.
Đây là luật của bác Khoai từ trước đến nay rồi ah!

Bỏ qua mấy đứa linh tinh đi các bác, còm lại chúng nó làm gì. Kệ chúng nó, chúng nó thấy lạc lõng lại cút ấy mà. Tập chung vào tivi thoát nghèo jvc thôi các bác , ai có ros nằm yên xem lệnh hót , ai chưa có tivi thì lên đi đang giá đẹp quá

nó ce thì lắm bác ko buồn ăn cơm bác ạ

:rofl: :rofl: :rofl:

Cầm JVC yên tâm nhất…chuẩn bị xèng có em mới nhé

45 Likes