TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

bac cứ chia cho nhỏ lẻ lãi cũng sẽ ủng hộ các cháu bac phúc nhỉ . dồn vào có khi còn nhiều hơn kèo to

1 Likes

Ngu thế con lợn,vừa rồi ros lên 17 cho hag hít khói.Theo thỏa thuận trước thì mày phải gọi tao là BỐ,mày gouj tao là bố thì tao tha cho

quả này mà thật thì chiều nay lại CE cỏ họ :slight_smile:

K dại mà theo thằng ngu hihi … 🥲 nó rủ đi ăn cứ t thì chết. Đang bận đi uống bia r

Mong là JVC chiều xanh ạ

1 Likes

em có ý kiến với các Bác chim lợn là 1 ngày các bác vào hót dưới 20 lần giúp em thui nhé. F247 giới hạn cờ nên quá là em ko đủ cờ cắm tặng các bác. thanks

7 Likes

bác còn ros ko

1 Likes

Jvc vẫn mạnh . Do hàng Quyết ảnh hưởng thị trường. Sóng yên biển lặng mình lại ra khơiuuuu

2 Likes

:joy::joy:e nói mà chị phì cười kkk

=))) phải cười cho nó cay chị ạ . Nó lì như con trâu ý

2 Likes

Sao em chỉ cắm cờ đc 1 lần thôi các bác nhỉ?

Em còn nguyên, 2 hôm nay đi hơi sâu :rofl::rofl:

2 Likes

Này… Này Bác @fo22022 ơi…??? Lớn hết cả rồi. Trong đầu mình ai cũng có não, tinh hoa đó ko dùng để trang trí nha Bác. E là e rất văn minh, lịch sự, nhẹ nhàng, tao nhã Bác ạ, Bác vô nhà @Mrkhoai ko gõ cửa là mất lịch sự rồi, và ko 1 ai hoan nghênh hay chào đón Bác. Lần cuối cùng mời Bác ra cho… Nhà Phi Đội Gà Bay cửa kính thế kia… mà RÁC ở đâu lại bay tới tấp vô thế này… nhà bao việc… Tết tới đít rồi…

2 Likes

Ok bác

16 Likes

Đã pm bác, mong đc bác Rep ạ

1 Likes

cuộc vui lại bắt đầu. tím thôi bà con ơi !!!?

Con trai,nhìn thấy bố mà ko quỳ xuống gọi bố à

1 Likes

:joy::joy: AE bơ bạn chim lợn đi kk bật tivi JVC nào kk

Dạ em cũng hiểu bác ạ. Nhưng em nghĩ cũng không tránh khỏi việc như vậy. Nhưng quan điểm em thấy khôn lỏi thì sẽ không sống được lâu thôi :smiley:

Đéo ai cho mày mua mà đòi mua.Bà con gà bay mua hết rồi

1 Likes