TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

=))) mình nghĩ sau chuyện này ae sẽ khôn ra tương đối, đừng nên tin tưởng ai quá nhiều! quả hồi đấy mà chạy kịp thì cũng chịu, hồi theo kiểu người nhà ai biết thì chạy, chạy xong thì tụt! ae mình đều là gà thôi =))

2 Likes

đúng đúng, sắp tết đến nơi rồi, coi tivi màu JVC made in Japan, em thi thêm ít ROS làm hoài niệm về a Q (giá lên hay xuống, vẫn là a Q, tầm nhìn, cách làm của a ổn, cổ cánh là việc khác :smiley: pải ko bác @mrKhoai

ROS…cứ xanh bà con nên bán giảm tỉ trọng…an toàn là trên hết…em vẫn cầm 10% ROS…đừng có bán FL mát lãi

26 Likes

sáng tao hô lên tàu bao giờ ??? bố cái thằng đầu đất :))) sáng hô k mua còn j , có biết đọc chữ k =)))

1 Likes

Chuẩn bà con cứ thế nhé.Nếu nó cứ vào sủa thjf chỉ cần cắm cờ,ko nc lại với nó

1 Likes

mn nhanh thay thật, về tc cái bán luôn đc, e thì cứ chờ nó sẽ tăng nữa :((

1 Likes

Sáng báo là chiều xanh thì bán đấy

2 Likes

Em mới cho em lên thuyền với bác nhé! :grin:

giá đỏ chưa kịp khớp đã xanh lơ rồi bác ạ

tivi màu JVC vẫn là chân ai bác nhỉ

Bác ơi, sao những lúc ros lên bác không vào mà lúc đỏ với sàn thì bác vào nói không có tính xây dựng gì cả. Hôm nay không ai khuyến nghị bà con lên tàu bác nhé. Bác Khoai bán ros cũng thông báo với bà con từ sáng rồi, bác ý mua công khai, bán công khai như thế uy tín hơn vàng bác nhé.

2 Likes

Chấp cả họ nhà mày vào đây chổng đ ít lên sủa

Em mua FL ROS hôm nay có sao không bác

Họ nhà Q đánh võng kinh quá các bác ah

e đặt giá tham chiếu mà khớp ko đc đây ạ

Kệ nó,nó chim lợn để chọc phá mrkhoai đấy mà.Bg cứ nó viết bài nakf thì cắm cờ

2 Likes

Ôi e chậm chân quá giá xanh ko bán lúc sau quay lại sàn sợ quá bán hết luôn ạ, có tàu mới Bác Khoai pm em nha Bác :slightly_smiling_face:

Game khó rồi bác ah, nó lại tụt quần rồi

Bán ROS…để bảo vệ thành quả…em vẫn còn 10% ROS…đợi ổn định lại lướt t+0

Giờ cứ JVC là ok nhất

26 Likes

cảm ơn bác !