TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Gói kthich ktees ra thì bds đầu tư công lại bay

2 Likes

Những CP của bác @Mr.Khoai mình nghĩ rằng đều tốt. Mng thử nghĩ xem,

• JVC y tế trong thời dịch có tiềm năng ko? Là xấu hay tốt khi ca nhiễm vẫn tăng, biến thể nhảy nhót và …
  • ROS với XD, BĐS, Hàng ko, Du lịch khi kinh tế xã hội đang phục hồi và sẽ thế nào khi máy bay cất cánh đưa mng đi muôn nơi?
  • HAR đầu tư BĐS lâu năm và có đất trung tâm Sài Thành?
    Là xấu hay tốt, ở nhận định và hoàn cảnh mỗi người là chính.
    Luôn cần cảm ơn những người chia sẻ như bác Khoai.
    Mình vẫn có cả tivi màu, đất cô Ba, vẫn book 85% phòng nghỉ của a.Q (tất nhiên TB giá phòng thấp dưới 7)
    Chúc ACE cuối ngày an lành!
    Hãy bình tâm, tỉnh táo, vì ngày đẹp hay xấu, thì ngày mai trời vẫn sáng :grinning_face_with_smiling_eyes:
14 Likes

Mai ko ổn là chốt ros chị ơi

cũng chán lắm mà k biết sao, nhưng đợt tui mua har v1 ý, cũng chưa đạt được giá kỳ vọng của v1 thì cũng bị đạp tả tơi,. sau bán và bẵng đi 1 thời gian thì nó lại về lộ trình. sau cùng thì cũng cần thời gian và sự kiên trì nó lại đi vượt đến v3. haizzzz. nhưng đúng là như bác Chunso nói. nên biết điểm dừng phù hạp

1 Likes

Bác khoai bảo bán rùi :(( sợ mai ros lại sàn tiếp quá bác

1 Likes

Bác Hươu ơi bác còn cầm JVC k

1 Likes

U là chời 1 màu xanh lơ kkk, rồi cũng hồi lại thôi mà, tự tin lên hỡi các bác gà bay, luôn mạnh mẽ mới là gà bay chứ xìu xìu ển ển sao mà bay được​:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

hnay lướt T0 đúng là ý kiến tồi, bán giá còn chả bù cho phí, ko biết T3 hàng về thì e còn cgi nữa

Tình hình mai ra sao bâc

Jvc chắc mọi người xuống tàu nhiều rồi nó mới sàn vậy

3 Likes

Vẫn nguyên như ngày mới lên tàu.

Tôi vẫn giữ, giá sàn thì họ lại múc gia tăng ý mà

mai xanh tím thì ôm tiếp đỏ thì chạy…

1 Likes

Nghe ngóng đứng nhìn thôi bác. Nhiều thứ mình vòng ngoài ko biết dc.
Tôi nghĩ đưa tài khoản về vùng an toàn, chuẩn bị sẵn sàng vào cuộc tiếp. CP tốt vẫn giữ, kệ mấy vụ chỉnh chọt, xáo xào :relieved:
Ý kiến cá nhân.

1 Likes

Giá này k chốt nhanh thì kéo CE như dig và ceo

Vẫn giữ h âm ngược chút chút thui!!!

Ros bác khoai bảo bán jvc vẫn cầm mà

1 Likes

Nay thấy có cái lệnh khớp 578k phút 45. Tôi nghĩ là bị đè bác ạ. HAR cũng có lệnh lớn phút 45, nghi là lái mượn gió bẻ măng để đè gom hàng lắm…

1 Likes

Mình còn nguyên này mua bù

1 Likes

Chim lợn bâu đầy là điềm báo sắp trời quang mây tạnh…

1 Likes