TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

chào Bác Khoai và hàng nghìn anh em gà bay

VPS từ nay tất cả nhưng giao dịch bán của ROS vs FLC sẽ không được ứng và rút EE trong vòng 10 ngày. Gần 20.000 tài khoản mua đối ứng từ tài khoản ông Trịnh Văn Quyết bán ra 74,8 triệu cổ nhận lại được tiền nhé, số còn lại trong 135 triệu cổ khớp ngày 10/1 không nhận được nhé

Sáng ra đọc câu này của Bác mà vui vẻ hẳn người lên. rất hài hước

3 Likes

em chào bác Khoai, chào bà con… chúc tất cả các mã đều hồi mạnh hết :blush:

em phòng hai cái luôn rồi ấy bác một cái tràn

2 Likes

Ha ha vậy cho chắc ăn à chị

1 Likes

Nay em khấn ngài thần tài mang tiền Quyết còi trả lại cho bà con rồi ^^

16 Likes

Ha ha buổi sáng vui vẻ chị nhỉ :grin::grin:nay flc ros là tâm điểm mọi mặt trận rồi :grin::grin:

4 Likes

em vẫn ôm chặc tới chết har vs jvc :))

1 Likes

Nhóm mình còn bác nào cầm ROS ko ạ? Em vẫn còn nguyên.

1 Likes

em chào bác khoai chúc bac ngày mới an lành

1 Likes

nhà sẵn bỉm của con mà :smiley: :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Chào bác khoai, chào cả nhà…chúc cả nhà có phiên giao dịch thành công

E chào bác Khoai và bà con…Em còn cả ROS HAR JVC ạ. Em chưa thoát được ROS theo bác Khoai…Có bác nào còn trên tàu như em không ạ? Mình ngồi gần nhau cái cho đỡ camerun đi các bác ơi

8 Likes

Bác Khoai nhớ pm em nha. Bác chốt kèo em rồi đó ạ

1 Likes

Nhiều lúc e chỉ muốn chửi Quyết … Vác hàng ra bán sập nghẽn cả sàn… Nhà đầu tư đua nhau bán tháo … haizzz. Chủ tịch mà làm ăn kiểu chợ búa , khôn lỏi chán

7 Likes

Chúc các bác một ngày thành công. Hôm qua, lúc ROS hồi đúng lúc em bận nên chưa kịp thoát. Vẫn ôm trọn, hôm nay có nên thoát hay là ôm vậy các bác? Lo quá ạ

1 Likes

Làm vậy nhưng lại là cơ hội cho người lên tàu bắt sàn đó bác, vấn đề đủ liều ko thôi. Cá nhân e dự Q còi ko dám cho thảm mà phải đánh lên thời gian tới , đoán vậy mà e ko dám liều đấy

E cũng còn giống bác đây. Đôi bạn cùng tiến

1 Likes

nay e nghĩ thị trường sẽ hồi sóng sau 2 phiên giảm