TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Tin bác chuẩn…đã có từ hôm qua…chính vì vậy khi ROS cá hồi em đã phải alo bà con bán 90% tk ROS cho an toàn

17 Likes

Em đi xa tôi quá:joy::joy::joy:

em mong thủng sâu nữa trong hnay đi, đằng nào cổ của mình cũng sàn rồi, ko giảm thêm đc nữa, cứ thủng 1 thể, mai còn hồi, chứ mỗi ngày thủng 1 ít thì toi

7 Likes

Mày vào blacklist

Khổ thân em tôi,hôm qua kêu cả nhà bán đi,ăn 100% rồi mà ko bán

Giống mình nè

tôi chỉ nói vì giờ ày nhiều người mới biết ? cách đây 1-2 hôm ông vẫn hô ROS lên 30 đỏ là trịch , có người hôm qua vẫn trịch ? thì đã sao ?

1 Likes

Chuẩn bác…họ đánh BDS đến CEO…DIG còn FL…chưa kể ngắt cầu giao họ FLC…nên thị trường đi là đương nhiên…phải ngồi im thôi

19 Likes

Mỗi mảnh từ 10 đến vài chục tỷ thôi,nó mà bán nhẹ,nó đợi ROS đạp sâu là hội nó làm chủ tịch luôn,cho thằng qc mất công ty luôn.Đừng để nó chỉ bỏ ra tầm 200 tỷ là nó thâu tóm mấy chục nghìn tỷ của qc

1 Likes

Thoát ra rồi à

đi t me m cút … Rẻ rách này, m dai như đỉa vậy :slight_smile:

2 Likes
2 Likes

image
Lực mua sàn vẫn có mạnh… e vẫn tin chiều nay JVC thoát sàn kéo

5 Likes

Mức phạt cao nhất thì qc có thể nhập juve 2 năm

2 Likes

Đợt này cô đong nhà Q Đại hiệp thì mệt mỏi rồi

Chị Linh còn giữ JVC k ạ

Jvc vẫn có cá mập âm thầm gom hàng nha các cụ

Em tìm ra cách chống ■■■ sủa r bà con hehe

5 Likes

đỡ em với các bác, ngất lên ngất xuống mấy lần rồi :(((

Bác nói chuyện hơi bị lạ…ROS bác biết thừa em alo bà con mua từ 6.6…bác cũng mua cùng gía 9 lên 11 bác bán có lãi…em kỳ vọng lên 30k là chuyện bình thường…cả hệ sinh thái nhà FLC bị đánh vì quuết còi…em cũng alo bà con bán 90% tk ROS khi có tin xấu sáng hôm qua…ai bán khi hồi cũng thoát được hàng…

Bác cứ áp cho em là lùa GÀ BÀ con mua ROS…em cũng ạ bác luôn…mục đích cuối cùng của bác là nhằm hạ UY TÍN Mrkhoai…nhưng bác lại cũng có ăn cùng em khi mua ROS giá 9…bác nên xem lại đi ạ…em không phục đâu…

Em lại mời bác thùng bia cho mát

27 Likes