TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Chắc ngôi sao mọc muộn, mong là chiều nay em ý ký giấy mãn hạn tù cho mình :sweat_smile:

1 Likes

Mai ce là còn 24%

16 Likes

Hic. Ros vẫn nằm sàn các bác ạ. Cả sàn đều có thanh khoản mà em ý vẫn đứng chơ

Dạ bác, giờ e vẫn tiếc vì không quyết định bán theo bác nhanh hơn nên bị kẹt, nhưng không sao, học được 1 bài học sớm còn hơn muộn bác ạ. Qua năm e lại tàu ngầm theo bác là ổn lại thôi.

1 Likes

em thấy dòng tiền vào mới dám theo, theo lái cho chắc, ăn râu ria của lái thôi. Hôm qua em cũng vào một tý klf khi có lệnh vét sàn

Thế thì ngon

15 Likes

Vâng bác ! Vậy kệ nó đi . Xem mai tt có ổn thì mua thêm ! Em cảm ơn bác !!!

Bia bà con…hẹn gặp bác 1 ngày nắng đẹp

17 Likes

sáng nay em còn liều bắt dig giá tham chiếu, lúc nó tụt lại vãi mật, may mà trần.hehe

Gỡ từ từ bác!chiều chắc bộ đội về bản!

1 Likes

bác cho e xin tên tầu mới với ạ. E lỗ nặng quá, Sáng cắt hết rồi ạ. Còn Kẹt ROS khá nhiều

Có em đang ngồi cạnh ghế anh đây kkkk e mời a lon nước cam đc lấy trên tàu Jvc ạ🍹

1 Likes

Chuẩn đấy…đúng bài lướt t+0…khi cp xuống thấp,xuống nhiều…mua đỏ bán anh và ce…đúng KL mua…tránh mất hàng khi cp quay đầu

22 Likes

Pp bà con…em xin phép đi Làm bát phở Bò tái chín + 2 chứng…mời bà con ạ

29 Likes

Vâng, đêm qua bác dạy lướt t0 nên sáng e chơi liều luôn ạ

He ! Em cũng bán sáng nay har rồi , thôi , còn tiền còn cơ hội ạ

2 Likes

Bác ăn uống đầy đủ, soi lệnh để bà con lên tàu . Ngon miệng nhé bác

2 Likes

:joy::joy:
Dạ tặng quà xinh nhựt cho a nè , a ngắm tạm nha

báo cáo Bác sáng em học thuộc bài nên bắt 7.9, mà chim sợ cành cong bán mất 8.1. haha, cũng bớt ngu đi 1 tí rùi. Mong năm mới có nhiều kinh nghiệm hơn để có lãi ạ

6 Likes

vâng bác em mong tết em ân nhẹ nhẹ ra tết về bờ cũng được ạ …

1 Likes