TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Năm ngoái pvm mua có game thoái vốn.xong về vạch.afx xong thì loanh quanh 14.mua jvc vì trao tay thì xong rồi ng ta làm ra tiền mới kéo lên 20 100 chứ nhỉ.har tài sản tăng theo gí đất ko ai kết ư.

uh, được hôm rén thì nó trần roài, thôi đợi tàu sau

2 Likes

bác cắt lỗ hết rồi ak

Huhu bác giống e. Mua đúng đỉnh và bán đúng đáy, huhu…

1 Likes

Hic hic, e cũng thế bác ơi…

1 Likes

Toàn dân chơi giỏi :grin::grin::grin:

2 Likes

bác bán hết để full tiền ạ?

trong này nhiều bà con vẫn giữ HAR đó bác, JVC em cũng nghỉ phải kéo lên tăng vốn hóa làm dự án to chứ, Việt Á đi rồi thì phải nhanh tay lên làm trùm về mảng y tế

2 Likes

năm nay tiền bơm ra dồi dào, ai lại để dưới mệnh

Hôm nay còn đáo phái sinh mà hồi được thanh khoản với AMD FLC ROS thì quá tốt mọi người ạ, theo em thì từ giờ họ nhà QC sẽ khó giảm vì tay to đã ôm từ trước đến giờ gần hết hàng nên khả năng sẽ CE một vài phiên sau đó đi ngang đến ra tết FHH và BAV lên sàn sẽ đánh lên mạnh!!!

Ước gì JVC về dc đỉnh cũ, e vẫn đang ngồi chót vót :sob:

2 Likes

đến tầm này lướt T0 giảm lỗ và đợi hồi dần đi bác

2 Likes

Bơm tin rồi này bác

1 Likes

bơm này lại game kéo lớn rồi. lên 40 thì mệt @@

1 Likes

thật ko thể tin được, vẫn có cty CK cấp margin cho FLC bà con ạh

Vậy là game hy vọng khác chứ ko phải mua vì trao tay.ô har này giống dân mình buôn đất xây nhà trọ kiếm tiền lẻ.đất sốt án đi nhân 10.nhân dân mình toàn thế.mua cho thuê.tăng vài lần bán.nhàn nhã mà ko phải vẽ nhiều

2 Likes

Sáng sốt ruột quá lại bận nên. Đặt lệnh mp bán😂

1 Likes

Xoá khỏi danh mục xem. 1 tháng mở lại xem 1 lần bạn ạ. Coi như gửi sổ 3 tháng đi.

bà con ai còn trên tàu HAR mà chưa muốn bán thì kéo ghế ra ngồi trò chuyện với em bên này nhé
Har - Viên kim cương còn sót lại - Thị trường chứng khoán - F247.COM

1 Likes

kkk… theo dõi bác khoai xem chiều chỉnh nhẹ mua kiếm bia bác ạ