TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Haha em cũng như Bác thôi, sáng h có việc h mới rảnh mở ra xem, cả bầu trời tím!

Cháu cũng cut Har và jvc sáng nay. Thôi ôm tiền mà chắc Cô ạ, làm lại vụ mới thôi. Cut rồi đừng suy nghĩ mà tổn hại sức khỏe! Còn tiền là còn có cơ hội cô ạ

1 Likes

em ngồi chờ bác Khoai ra hiệu lệnh

Nay chim lợn chả thấy đâu nữa, chán ghê Chị

1 Likes

vui lên cô … còn vốn còn cơ làm lại. sau cơn bĩ cực đến hồi thái lai … năm mới ta lấy lại nhưng gì đã mất và tính lãi gấp nhiều lần

Mở lên cái thấy niềm tin to lớn tràn về bác nhỉ :laughing::laughing:

3 Likes

tôi còn 140tr ROS giá 16,0 giờ đi nửa tài khoản đấy luôn…shock quá…giờ đc cứu ko biết nên ntn…nên cắt lỗ ko hay để kệ đó đi vậy…rầu quá

Cô cô cắt 3 mã đúng xương cụt, chứ chưa được bẹn nữa. Vcg 46. L18 giá 52, klf 5.3.nhục hơn con trùng trục. Thôi may rồi mang sẽ hồi

5 Likes

Mong ngày ROS được cứu

2 Likes

Nay đáo hạn nhà tạo lập chơi ác kinh, vn30 đang xanh làm phát đỏ loè luôn

4 Likes

Có bà con nào còn har k

2 Likes

Nắng lại lên, chuẩn bị ra khơi lấy lại những gì đã mất Bác ơi, còn bây h cứ bia trước… :beer::beer:

Chuẩn rồi Bác ơi, nay mà sàn nữa chắc em đi luôn Bác ạ, gớt nước mắt :joy::joy::joy:

ui, Cô Cô ơi nhiều mã thế ạ. con chỉ có ROS, JVC thui, còn htrc tí toáy đi mua ABS lỗ mai mà trần thì mới về bờ

4 Likes

Em nghĩ là từ giờ chỉ xanh tím bần cùng lắm là đi ngang chứ khó xuống thêm lắm bác ạ nên cũng đỡ lo

Mình vẫn đang trên thuyền Har nè. Chờ ngày về bờ bạn ạ
Ơn giời!!!

1 Likes

Bác theo bác Cá à ?

1 Likes

Bán rồi thì đỡ nặng đầu, chờ tàu mới thôi chị ạ

Bác nhớ PM em sớm nhá
Em lỗ JVC với ROS quá

1 Likes

Con cũng dính KLF nè Già. Nhưng Già yên tâm. Cụ Khoai sẽ lấy lại tất cả thôi ạ