TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Thì sao bác, bác quan tâm túi tiền ng khác lm j thế, khóc thuê à

Thế thì vào pic này làm gì nữa

1 Likes

Vào hót cho vui bác ơi!dự là mai chim lại cắn lưỡi!:joy::joy:

1 Likes

ủa, em thấy bên này mng vui vẻ thân thiện mà. bác sao vậy? hay bác là đệ gà bay vision ah?
:grinning:

phân tích là phân tích , chọn mã tìm thông tin và nói với các bạn biết là 1 chuyện. còn quyết định mua hay không mua là chuyện của bạn mà đâu ai bắt ai ép theo đâu

1 Likes

Thằng mua 17tr thì nó ngu hơn ông đấy

2 Likes

Chim lợn càng lớn vào hót e lại vui!mai lại có bia nha bà con!kkkk

1 Likes

Chung số phận :sob::sob::sob:

10/1 sáng cười, chiều khóc
20/1 sáng khóc, chiều cười.
Chứng Chẵn chục luôn :sweat_smile:

7 Likes

e dự đoán tuần sau sẽ cười nha bác

3 Likes

mấy con penny thì chả con mịa nào có cái gì cả, nói ngắn cho nó vuông. nếu mà đầu tư giá trị thì đừng đánh penny làm gì cho mệt bác nhé. chấp nhận chơi thì chơi, có lên có xuống. em nghĩ bà con ở đây ai cũng hiểu điều đó hết. vui vẻ gì vô nha bác.
Thân ái! :grinning:

1 Likes

Hót cái gì . nói sự thật .con ROS . cũng thế . Bơm thôi chỉ đáng 1k . làm soa lên đến 15-16 mới kinh

1 Likes

Hi…2ce nữa mới về đa số Bác ơi…còn Har chắc 5-6ce may ra e thấy bờ :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Mong cho cười nhiều hơn khóc bác nhỉ :beers:

Bia bác!kkkk!dự là tk bác đang đỏ lắm à?kệ đi!bỏ kiếp chim đi bác!k hót được lời hay thì cũng nên cắn mỏ lại chứ?hjhj

1 Likes

Ui, sáng nay e ko đọc đc nên e vẫn nằm im JVC ko dám vào trung bình giá.

Bác đề xuất hộ mấy con ngon đi… chứ nói như bác ai chả nói đc. Bác vẫn la liếm ở đây tức là sau bác vẫn húp hàng bác K chứ … húp âm thầm :face_with_raised_eyebrow::face_with_raised_eyebrow:

1 Likes

Em hóng quá ạ…đang lãi đậm, làm 1 phát xa bờ quá luôn :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

Bia j cái bọn này bác, đi với ma mặc áo giấy, bọn này chỉ có ăn dép cho nó ngậm cái mỏ nó vào

1 Likes

Kệ đi bác!đối xử đẹp nó vào nó hót ce!kkk