TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Ko theo thì bác vào đây lgi đi chỗ khác chơi đi bác

Thằng này chuyên có cái kiểu vào thả câu dè bỉu, thọc gậy bánh xe, nghe nó nói toàn câu rất ngứa c ạ, bọn này cứ phải chửi thẳng mõm chứ ko lịch sự với bọn này được

Bác có phá thì cũng nói cái gì nó hợp lý 1 tí, chứ nói như này F0 như em nghe cũng còn thấy thối…

Nó muốn hù bà con bán hết,nó rộng đường đánh lên,nhưng may bà con nghe bác khoai nên sẽ bớt lỗ thôi

2 Likes

Kiểu j tuần sau chả có đợt rơi rụng lần nữa e.

Vâng bác!nghe điệu hót là biết mà bác!kkkk

rung thì sẽ có nhưng cơ bản sẽ vẫn đẹp chị nè

tính ra buồn buồn nó vào cho mình giải stress cũng hợp lý bác P ơi

Vâng ,e cũng để ý toàn thả những câu khó nghe

1 Likes

Thôi ae cầm hàng,đợi chuẩn bị hàng mới,ngon ngon chốt rồi lại hàng mới,xem mrkhoai xác định tt nt đi đã,ok lại ra khơi cướp tàu

12 Likes

Ơ ơ… chào bác chim lợn ,thế nay lại ko nhại lại điệp khúc 30k nữa à:))) mấy hôm thị trường xấu thấy bác toàn thả giọng cay cú,mỉa mai lắm mà … nay ngửi thấy mùi bác K bảo sắp có tàu mới cái lại vào xưng Em ngọt ngào thế à:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

nay có chim lợn nua kakkaa

Hóng hàng bác Khoai quá

Bc A Phúc! E đã sẵn sàng vali đợi hiệu lệnh lên tầu đi cướp cùng A và Bác Khoai. Forever miss you. Forget me not.
:blush::heart_eyes::slightly_smiling_face:

3 Likes

Bác đẹp gái toàn dụ a tôi thôi!hj

1 Likes

Cần giảm cân tý nữa thì là hoa hậu

2 Likes

Nếu vậy thì quá vui luôn bác, em cũng cổ đông har

1 Likes

Hưng phấn vài phiên canh chốt nhé ae

11 Likes

Chúc mừng ae Gà Bay đã tốt nghiệp thành công

văn bản nhấn mạnhhình ảnh

5 Likes

Úi…??? Nhỏ e gái họ pà kon xa với C nó bán ROS lúc hơn 17k luôn e chim ơi… e mới từ trên trời rơi xuống àh… kekeke… bia đêy e chim… thấy ai vui thì mình vui lây với họ cho cuộc sống trở nên tươi đẹp e. Ko IU thì cũng đừng nói lời cay đắng chứ…?:slightly_smiling_face:

3 Likes