TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

chúc mừng bác thơ ký dc 5k rồi nha

E bị kẹp hàng ros, har khá nhiều. Tàu mới xin bác khoai 1 vé lên tàu nhé. Cảm ơn bác!

1 Likes

Cô cô đấy à . có nhiều cái mai này biết thì đã muộn

Còn đá ko bác​:face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:

Ng đẹp nay lại tái xuất à?lặn sâu thế?

1 Likes

Em đợi thoát ros để lên tàu mới với bác :slight_smile:

Hihi mấy nay em bận quá với xác định khoá tk nên ko vào xem luôn, giờ mới tranh thủ vào tám chuyện mà nhiều cmt quá em lội ko hết luôn á

Jvc = ros = har = 30k
Tôi lúc nào cũng xưng em với các bác trên này mà.
Tôi cũng là người đu đỉnh cả 3 con. Cũng đang gồng lỗ phọt cứt đây. Chỉ góp ý là đừng hô hào khi cổ đang trên đỉnh. Khổ người đến sau không có lợi thế T+ và bị nhốt.
Bác không phải nịnh đít mr Khoai để đc pm hàng sớm đâu.
Thân ái

3 Likes

Sân bay ít việc!làm j bận lắm!hj

1 Likes

Vậy mà e lại mập lên bác ạ, thế mới đau chứ lị, càng stress e lại cứ thèm đồ ngọt cơ

1 Likes

Em bận con cái bác ạ, chứ giờ việc chính là rán chứng mà:face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth::face_with_hand_over_mouth:, sb giờ cũng bay laik rồi em chờ quốc tế hồi phục chắc em mới được đi mần tiếp

1 Likes

Kkk!chắc bác tiền đình tốt!k bị say tàu!ăn được ngủ được là tiên!lo j

1 Likes

Hihi

Biết e thục oanh bên ga quốc tế k?hj

1 Likes

Em chào bà con…chúc bà con 1 buổi tối vui vẻ

31 Likes

Đúng rồi . hàng đã có dấu hiệu phân phối . thì đừng ho hào . Sống có đức một chút đi

1 Likes

E chào các bác gàbay e đóng aap đúng 1 tuần, giờ này mới mở thấy mừng JVC đa hồi, ROS bắt đầu có thanh khoản, lỗ 42% tài khoản, nhưng vẫn thấy mừng là còn JVC và ROS hy vọng mai nó xanh, tím, cho bà con giữ jvc, ros để bánh tết có tý nhân thịt

4 Likes

Việc hô hào hay ros- har-jvc = 30k là sự kỳ vọng của mỗi người mà bác. Còn bác nghe hay theo mua hay ko là do não và tay của bác thôi. Đừng trách ai cả bác ạ!!!

2 Likes

Bác Khoai đã dắt trâu về bản rồi ạ

Việc m làm m nói nó ở thời điểm nào rất quan trọng bác à!thân!