TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác khoai đang soi!có khi mai có tàu rồi ý chứ!

mình thích ý kiến này, hay bác @Mrkhoai ưu tiên bà con đang tám chuyện bh đc lên tàu mới đi bác hihih haha
bà con đồng ý cho e 1 like nào

5 Likes

Ui em tắt app không vào xem tài khoản nhưng hôm nay thấy har được thả mà em mừng quá bà con ạ. Không biết bao giờ mới về bờ còn không về bờ sớm thì em mặc áo dài tím đi đại hội cổ đông luôn :slight_smile:

2 Likes

lẹ vậy a

1 Likes

Có danh sách mã hết rồi!tha hồ cướp!kkkk

Em chào bác @Mrkhoai , em làm giờ mới về… chiều nay ấm lòng quá bác ạ… chúc bác và 500 ae gà bay buổi tuối chém gió vui vẻ :heart_eyes:

3 Likes

Làm luôn hai tàu liền cho bà con cướp thoả mái :grin:

1 Likes

Ôi hàng chính chủ k á!e đang say tàu mà tỉnh hẳn!kkkk

1 Likes

bác chuẩn bị kỹ ghê

2 thằng đồng nghiệp thằng tung thằng hứng à, cmay nói vừa cùn vừa ngu, ng ta khuyến nghị điểm mua đàng hoàng, đu cao oẳng xong quay ra cắn, bố 2 con chim ngu

1 Likes

hihihi… mời bác bia nhé… anh em gồng lỗ tt ổn rồi… đợi tín hiệu của bác khoai ae lấy lại bia tết

2 Likes

em mong con har nó tiến phà phà cho em về bờ với

Em phải 5 phiên bác ợ.huhu

3 Likes

Nay e cut jvc rồi bác Khoai ơi vì e lỗ quá. E còn ros amd har qbs âm lòi. Bác có tàu cho e theo nhé

1 Likes

TT thấy xanh đẹp thế này hi vọng nó xanh lâu tí cho cả bản về bờ

Nhìn sơ sơ hình như có 2 con chym ch ó lại vào pic cắn rồi :)))… chúng mày mang não đi chỗ khác mà cắn nhé… ở đây 500 lẻ 1 ae gà bay không ai ưa đâu… chúng mày càng chổng đít lên sủa thì uy tín bác @Mkhoai càng không thể lung lay dc…@Chanh

2 Likes

Chắc bác Khoai lái đc cả cái hst flc, nói hoài mệt ghê, TT đùng phát sáng tím chiều sập ai mà biết đc

Hâhhah ai nịnh ở đây ;)) thấy chướng tai gai mắt thì nói thôi :rofl::rofl: mấy hôm thị trường xấu thì nói giọng khác nay vào lại nhẹ nhàng thấy lạ :)))

Mua bán là do mình mà lại đi đổ lỗi cho người khác hihi e cười nhẹ 1 cái

2 Likes

Mấy bác khác bận chưa online chút nữa vào oánh bác chạy có cờ bi giờ kkk

2 Likes

chim lợn vô cho mn có chuyện chửi kakka

1 Likes