TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác Hưu đừng đùa e nhá. E giờ mong manh dễ vỡ lắm đấy. Em mong cả ngày nay mà chưa thấy bộ đội về

1 Likes

JVC có về dưới 6k trong một tháng tới ko

Ha ha nghe hợp lya bác hươu, cứ thấy nó hot là nhà mình lại sáng lạng hơn nữa

2 Likes

Trừ ROS FLC ra…mai có tin khá chắc ROS đc thả phong ấn đấy bác … Tối yên tâm ngủ nhé

4 Likes

Chuẩn bác ạ… ở đời không biết mình là ai :))

diz me m k về m liếm đít cho ch ó nhà tao nha ^^

3 Likes

bác hươu mai có vé mời, bác nhớ cho em ké 1 vé cướp tàu mới nhé bác :slight_smile:

Mấy thành phần rẻ rách đi hót cứt :))))) ch ó lên sủa ông ổng :)))

1 Likes

Bác Hưu đừng đùa e nhá. E giờ mong manh dễ vỡ lắm đấy. Nay thấy cô dì chú bác được thả rồi mà cháu nó chưa được tháo cùm…pùn ghê gớm

1 Likes

Em chào bác garung… nay chym lợn vào nhiều lắm bác ạ…

1 Likes

Mai nhé …E nói đúng thì nhớ thả tim cho em… Mai bộ đội về làng cứu ros rồi yên tâm đê

13 Likes

Uh về 6k cho anh tất tay cái coi

2 Likes

Được thả thì chắc ăn rồi đó nè, mai sẽ có ng múc flc với ros. Còn ce hay không thì chưa rõ đc mà cũng có khả năng lớn

1 Likes

chào bác gà, bác đã cai quản xong mấy bác mái chưa, nếu ổn thì bác đàn áp mấy con cờ him lợn đi

1 Likes

Cướp tàu kiếm tiền ăn Tết Bác nhỉ :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

image
Mai tím hết chim cò lại mất tiêu… thế mới tài ^^ ẩn thân kinh thật… cứ giảm giảm là ò ó o cả ngày hehe

8 Likes

Về 6 thì mình lại làm thêm ít nữa cho máu, rien game phát hàng thêm giá 10k mà sao để cp giá dưới 10k đc

2 Likes

chim ơi là chim sao chim vẫn ko buông

Gắt quá bác!kệ đi bia đã bác!

1 Likes

e97ba41baef90bc24bd1c85fbf0a8e33